Rais Kikwete anaweza asikubali kukabidhi nchi CCM ikishindwa


K

king L

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2015
Messages
591
Likes
241
Points
60
K

king L

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2015
591 241 60
Wadau nimefuatilia matamshi kadhaa wa kadhaa ya mkuu wetu inaonekana dhahiri shairi kutokuwa tayari kukabidhi madaraka kiungwana kwa Rais ajaye kama CCM ikishindwa.

Rai yangu kwa Watanzania wote wapenda haki na amani tuombe sana na kwa mzigo juu ya taifa letu.

Ajenda za kuombea 1) Mungu aingilie kati Tume ya Uchaguzi itende haki.

(2) Mungu aingilie kati mamlaka iliyopo ya nchi iweze kukabidhi madaraka bila misuguano wala vurugu.
Wapinzani nao wameonyesha kila dalili ya kutokubali kushindwa tuombe nao wakishindwa wakubali
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
Nchi hii si ya wapiga dili, pia anayewambia kuwa ccm inashindwa ni nani? watu wenyewe mnatapatapa mara mnashitaki ICC hii ni akili ndogo ya gege la wapiga dili, kwa akili ndogo wanaona kuwa wanamtisha JK- JK ni mtoto wa mjini kuliko hilo genge mara 100- upande Mr.0 upande ED, kweli inadhihirisha chadema haina viongozi makini.
CCM wote wana akili mbofu mbofu kama yako. January Makamba alipoulizwa iwapo CCM itakuwa tayari kukubali matokeo kama ikitokea ikashindwa uchaguzi alijibu, nanukuu. "CCM haijajiandaa kisaikolojia kushindwa, hatujawahi kufikiria kushindwa, na hatupo tayari kushindwa". Lowassa alipoulizwa iwapo atakubali matokeo alijibu, kama kutakuwa kuna proof beyond doubt kwamba uchaguzi ni huru na haki nitakubali matokeo.
Sasa kila mwenye akili hapa anajua ni nani aliyejiandaa kwa vita. CCM msidhani ninyi ni mhimu zaidi kuliko mamilioni ya watanzania waliochoshwa na ubabaishaji wenu.
 
Ulimwengu Mbaya

Ulimwengu Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
501
Likes
54
Points
45
Age
35
Ulimwengu Mbaya

Ulimwengu Mbaya

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
501 54 45
Tusimwombe Amani bila kuwajibika tukapige kura then tuone kama ushindi upo halafu kikwete asikabidhi nchi
 
J

jam jamal

Member
Joined
Sep 21, 2015
Messages
88
Likes
0
Points
0
J

jam jamal

Member
Joined Sep 21, 2015
88 0 0
Mbona wa Nigeria alikabidhi nchi kwa mpinzani vizuri tuu. Ndo ukomavu wa demokrasia. Asie kubali kushindwa sio mshindani, yaani kwa pande zote. Ila uwe ushindi halali na ashindwe halali, pasipo na figisu figisu za matokeo.
We unataka nani ashinde ili ionekane kashinda kihalali weka wazi uwe huru
 
B

Bukama Batoko

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2015
Messages
820
Likes
17
Points
35
B

Bukama Batoko

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2015
820 17 35
Wadau nimefuatilia matamshi kadhaa wa kadhaa ya mkuu wetu inaonekana dhahiri shairi kutokuwa tayari kukabidhi madaraka kiungwana kwa Rais ajaye kama CCM ikishindwa.

Rai yangu kwa Watanzania wote wapenda haki na amani tuombe sana na kwa mzigo juu ya taifa letu.

Ajenda za kuombea 1) Mungu aingilie kati Tume ya Uchaguzi itende haki.

(2) Mungu aingilie kati mamlaka iliyopo ya nchi iweze kukabidhi madaraka bila misuguano wala vurugu.
"unguja" Unachokipanda kichwani mwako ni vumbi inayotibuka kutaka kuwasadikisha watu vumbi lako. Kalale umeishiwa nyimbo wewe bana huna jipya zaidi ya kiweweseka tu.

Taifa lenye watu makini na amani yao hawawezi kudiriki kufanya au kufuata vumbi yako. Kama umetumwa kuharibu amani yetu kamwambie aliyekutuma "HAO WATANZANIA BWANA NI WATU WENYE BUSARA NA HEKIMA MAANA MATAIFA YA AFRIKA WANAOMBA KUJIFUNZA NAMNA TZ ILIVYOSIMAMA IMARA KWENYE SUALA LA MARAIS KUACHINA MADARAKA KWA AMANI NA UPENDO MKUBWA
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,826
Likes
2,313
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,826 2,313 280
Leo wanasema hayo hayo kwa magu
 

Forum statistics

Threads 1,213,821
Members 462,336
Posts 28,491,234