Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Inapofikia mwandishi anaripoti kuwa ziara ya rais yaleta neema Tanzania baada ya kupewa zawadi ya ng'ombe watano, ilihali Mvomelo wanauliwa ng'ombe 500 na hakuna ata mwandishi aliyejaribu kufatilia na kuieleza na kuielimisha jamii husika juu ya hili tatizo lkn leo ati anaripoti ng'ombe 5 ni neema kwa tz.
Kweli mzee alikuwa sahihi kipaumbele chetu kwa sasa ilikuwa
Elimu
Elimu
Elimu.
 
Magufuli namba nyingine kwake kila goti litapigwa.
Hapana umekosea umetumia vibaya andiko halali la Biblia juu ya Bwana Yesu. Msifanye utani na maneno ya Mungu! Neno hilo linatumika tu kwa rejea ya kile Mtume Paulo alichokiandika juu ya ukuu wa Yesu baada ya kazi yake ya kuukomboa ulimwengu msalabani. Hata mheshimiwa akisoma hapo hatakubaliana nawe:

5Iweni na nia iyo hiyo ndani yenu ambayo ilikuwamo pia ndani ya Kristo Yesu; 6ambaye yeye mwanzo alikuwa yuna namna ya Mungu, naye hakuona kule kuwa sawa na Mungu kuwa ni kitu cha kushikamana nacho; * 7bali alijifanya kuwa hana utukufu, akatwaa namna ya mtumwa, akawa ana mfano wa wanadamu; * 8tena, alipoonekana ana umbo kama mwanadamu, alijinyenyekeza akawa mtii hata mauti, naam, mauti ya msalaba. * 9Kwa hiyo tena Mungu alimwadhimisha mno, akamkirimia Jina lile lipitalo kila jina; * 10ili kwa jina la Yesu kila goti lipigwe, la vitu vya mbinguni, na vya duniani, na vya chini ya nchi; * 11na kila ulimi ukiri ya kuwa YESU KRISTO NI Bwana, kwa utukufu wa Mungu Baba.(Wafilipi 2: 5-11).
​
Imeandikwa pia: "Jitahidi kujionyesha kuwa umekubaliwa na Mungu, mtenda kazi asiye na sababu ya kutahayari, ukitumia kwa halali neno la kweli" (2 Tim 2:15). Tuwe waangalifu sana yasitokee yaliyotokea mahali fulani hivi karibuni baada ya mtu kutumia vibaya neno la Mungu.
 
Waandishi nao wamechangia sana nchi hii kuwa hapa ilipo kwa kushindwa kutumia kalamu zao vyema, kujipendekeza kwingi nakusahau wajibu wao, nitakuwa nimefanya dhambi nikisema Tanzania hakuna waandishi?
 
Inapofikia mwandishi anaripoti kuwa ziara ya rais yaleta neema Tanzania baada ya kupewa zawadi ya ng'ombe watano, ilihali Mvomelo wanauliwa ng'ombe 500 na hakuna ata mwandishi aliyejaribu kufatilia na kuieleza na kuielimisha jamii husika juu ya hili tatizo lkn leo ati anaripoti ng'ombe 5 ni neema kwa tz.
Kweli mzee alikuwa sahihi kipaumbele chetu kwa sasa ilikuwa
Elimu
Elimu
Elimu.
Tasnia ya habari Bongo ni majanga.........tatizo ni hata wale weledi wanasukumwa na ushabiki au nguvu ya fedha,kujipendekeza na kutaka kuwafurahisha wakubwa.......binafsi huwa nasoma tu cujus maudhui ya ya kitu halafu kichwani mwangu napembua nijuavyo napata nitakacho na siku inapita.
 
Inapofikia mwandishi anaripoti kuwa ziara ya rais yaleta neema Tanzania baada ya kupewa zawadi ya ng'ombe watano, ilihali Mvomelo wanauliwa ng'ombe 500 na hakuna ata mwandishi aliyejaribu kufatilia na kuieleza na kuielimisha jamii husika juu ya hili tatizo lkn leo ati anaripoti ng'ombe 5 ni neema kwa tz.
Kweli mzee alikuwa sahihi kipaumbele chetu kwa sasa ilikuwa
Elimu
Elimu
Elimu.

Dude, fikiri nje ya box! Yaani wewe ndo unathibitisha kabisa kuwa elimu elimu elimu inahitajika! Unahijati elimu zaidi.
Jiongeze kidogo, ona picha kubwa!
Ulitaka apewe ng'ombe si chini ya 500 ili kufidia hao 500?
Tatizo la mvomero waandishi washaliongelea, ni mgogoro wa ardhi kati ya wakulima na wafugaji. Sio wao wenye jukumu la moja kwa moja kulitatua, wamefanya kazi yao.
Huoni umuhimu wa hao ng'ombe 5 aliopewa? Ishu sio ng'ombe hapo!!
 
Tasnia ya habari Bongo ni majanga.........tatizo ni hata wale weledi wanasukumwa na ushabiki au nguvu ya fedha,kujipendekeza na kutaka kuwafurahisha wakubwa.......binafsi huwa nasoma tu cujus maudhui ya ya kitu halafu kichwani mwangu napembua nijuavyo napata nitakacho na siku inapita.
Huenda wamefunzwa kuwa mashabiki wa wanasiasa
 
Barafuyamoyo....bhanaa! Elimu, Elimu, Elimu
Inakuingiaje akilini kupewa ng'ombe watano na neema kwa taifa...? Usitake niamini kwamba ulistahili kuishi 1April tu na si zaidi ya hapo...!
 
Acha ujinga,kwani hayo ni mambo binafsi sasa mtu anapotaka kuingiza mambo mengine ya kuhusu nchi ndipo ninapoona upuuzi kwani mahusiano ya kinchi hayapaswi kunasibishwa na urafiki binafsi baina ya viongozi bali sera,wengi wanashabikia hilo jambo kwa sababu za kipuuzi labda ukabila,udini au uchama.
Wewe ndo mjinga.
Tena mpuuzi wa mwisho....unaongelea kuhusu sera wakati hata kumbe hujui kilichopelekea Magufuli na Kagame kukutana mpakani, shughuli waliyoifanya, chini ya sera na mipango ya ushirikiano iliyopitishwa siku nyingi katika mipango ya ushirikiano wa jumuiya ya afrika mashariki na kisha kuelekea kigali.

Wewe ndo fala na mpumbavu asiyejua hata kwa kuangalia ramani tu kwenye atlas kuwa rwanda ina maslahi muhimu ya kiuchumi kati yake na tanzania kwa kutumia jiografia yao ilivyo.

Na mahusiano mema ya nchi na nchi kisiasa na kiuchumi hutegemea sana mitazamo na matendo ya viongozi wa nchi hizo...

We ndo mjinga ambaye hujui kuwa vita nyingi kati ya nchi na nchi zimesababishwa na matendo na maneno ya kijinga toka kwa viongozi wao...wenye akili kama yako.
 
Sijui ni kapewa kama Magufuli au Raisi....
...Naam. gud obzaveishn....Hapa itabidi TUFUKUE katika Katiba ya Wananch i(a.k.a katiba ya Warioba). Binafsi: Namwomba Mheshimiwa Raisi akirudi atwambie wale Ng'ombe wa Kinyankole ni wa Raisi ama ni wa JPJM...
 
Hivi JPM hana mtoto wa kiume? si angeambatana nae ili akapige story na Angel Kagame!
 
Mbona pembe ndefu sana, zitakuwa na vidukuzi sio bure
Pembe ndefu ndo walivyo hao Ng'ombe. utajiri wa watu wa sehemu hizo (Rwanda, Burundi, Kongo Mashariki, Uganda Kusini, Karagwe, Ngara. Kasulu na Kibondo), unapimwa na idadi ya ng'ombe mtu anaomiliki, na pengine UREFU wa pembe miongoni mwa ng'ombe wake....
 
Kama hii habari imeandikwa na magazeti yetu basi nimeamini tuna waandishi Wa habari makanjanja na wachumia tumbo! Ndio maana tasnia ya habari Tanzania imejaa vihiyo! Ila kama ni thread ya Dubu basi kapime akili
 
Back
Top Bottom