Rais JPM Urambo 23/7/2017: Mwaka huu tutaongeza mishahara

Rais JPM Urambo 23/7/2017: Mwaka huu tutaongeza mishahara

Natazama TBC1 iko live Urambo Tabora rais akihutubia wananchi katika ufunguzi wa barabara ya Kaliua.

Rais amedokeza juu ya mapenzi makubwa kwa wafanyakazi wa nchi hii na kupigania maisha yao. Amesema mwaka huu wa fedha ataongeza mshahara na kupandisha madaraja kwa wanaostahili. Rais pia amesema serikali imepunguza kodi PAYE kutoka 11% mpaka 9%

My Take
Nyongeza oyeeeeeee
PAYE Oyeeeeeeee
IMG_20170719_195901.jpg

Hongera Rais.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

May Allah bless Me and You
 
Nani alikuambia mshahara unaongezwa mwezi July tu. Kuna watu wanaongezewa mshahara hata January. Ndo maana kuna kitu kinaitwa arrears!
Naona arrears kwa JPM ndo zimejaa wakat aliahidi hatak arrears na aliamua kuziondoa.
Ukisema analipa arrears basi aanze na za mwaka wa fedha 2016/17 maana maana nyongeza ya mshahara ya kila mwaka ipo kisheria

May Allah bless Me and You
 
Tokea Magufuli aingie madarakani ni mambo mangapi nje ya bajeti yameshatekelezwa? Hata hilo akiamua pesa itapatikana tu.
Sasa kuna haja gani ya KUWA NA BUNGE?
_20170720_215946.JPG


May Allah bless Me and You
 
Akina Grayson Mukoba na Mgaya wa Tucta Mbona hatuoni harakati zile mlizokuwa nazo enzi za Jakaya Kikwete?
Alie promote, ajiri, ruhusu uhamisho, Ma Posho na Semina. Mlikuwa mnamzodoa na kumkejeli kwa kiasi kile lakin Huyu Hakuna Promotion , Ajira Mpya , Annual Increament n.k mmepiga kimya hata ka press conference Uchwara kulalamika mmeshindwa kweli?

Huenda Jk mlikuwa mnamsakama kwa Mengine kwa kisingizio cha haki za Wafanyakazi maana sio kwa kimya hiki!
 
Naona arrears kwa JPM ndo zimejaa wakat aliahidi hatak arrears na aliamua kuziondoa.
Ukisema analipa arrears basi aanze na za mwaka wa fedha 2016/17 maana maana nyongeza ya mshahara ya kila mwaka ipo kisheria

May Allah bless Me and You
Zitalipwa September 2020
 
Ajiongezee mshahara yeye na CCM wanafiki wenzake....Bunge limeshaisha Bajeti ilishapita au hajui huu ni mwezi gani? Na kauli za kuongeza mishahara zina sehemu zake maalumu pakuongelea na sio kwenye jumuia ambapo ata 6% tu yawafanyakazi haipo....Poor Dictator
 
Natazama TBC1 iko live Urambo Tabora rais akihutubia wananchi katika ufunguzi wa barabara ya Kaliua.

Rais amedokeza juu ya mapenzi makubwa kwa wafanyakazi wa nchi hii na kupigania maisha yao. Amesema mwaka huu wa fedha ataongeza mshahara na kupandisha madaraja kwa wanaostahili. Rais pia amesema serikali imepunguza kodi PAYE kutoka 11% mpaka 9%

My Take
Nyongeza oyeeeeeee
PAYE Oyeeeeeeee
Kupata vichekesho kama hivi tuma neno PM kwenda namba 2020.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom