Rais amteua ISSAYA MNGULU kuwa DCI


Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Ndugu zanguni

Leo hii jeshi la polisi limepata mkuu mpya wa upelelezi Tanzania ambaye ni Issaya Mngulu

Taarifa hizi ni faraja kwa wapenda amani kwani tumechaguliwa jembe la kazi

Nimefanya kazi na Mngulu miaka mingi na hakuna kingine kilichomfikisha hapa zaidi ya utendaji kazi bora.



MICHUZI BLOG
 
chipanga

chipanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
667
Likes
143
Points
60
chipanga

chipanga

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
667 143 60
Chupa mpya mvinyo wa zamani. Nothing new.
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,678
Likes
1,473
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,678 1,473 280
polisi c c m hawana jipya.
 
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
534
Likes
2
Points
35
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
534 2 35
Dci mpya je lakairo anamfaham?
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,116
Likes
1,218
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,116 1,218 280
Mmebeba wote mabox yetu au?
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,631
Likes
681
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,631 681 280
Igp pia tayari. Ni alie kuwa rpc wa kwanza
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,837
Likes
2,466
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,837 2,466 280
Kenge tu wote hao wanaendeshwa maccm kwa remote control.
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Mmebeba wote mabox yetu au?
Hivi unaelewa maana ya boksi au unazania ni kubeba ndwika?

Mimi nilikuwa polisi kwa miaka mitano kabla siajaacha na kuwa mjasiriamali.

Wakati mimi nikiwa polisi sidhani kama ulikuwa umezaliwa tayari.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,552
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,552 280
Purely subjective and basing on the caliber of Lukos here in JF; natangaza kukosa imani na DCI Mngulu.

Don't ask me why!
 
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
1,577
Likes
33
Points
145
Age
29
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
1,577 33 145
Ukoo wa PANYA unamchagua panya kuwa mlinzi mkuu wa serikali ya MAPANYA!
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
351
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 351 180
DCI mpya ni Isaya mngulu. Paul chagonja anakuwa mkurugenzi wa operesheni. Nawaleteeni uteuzi mzima soon
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
20
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 20 135
Kwa vile mnapenda kubebana bs na ww rudi nyumbani unaweza ambulia hata ukuu wa police mkoa wa iringa ili ukutane na msigwa umtie mahabusu since u dont like him as ur MP
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Hivi unaelewa maana ya boksi au unazania ni kubeba ndwika?

Mimi nilikuwa polisi kwa miaka mitano kabla siajaacha na kuwa mjasiriamali.

Wakati mimi nikiwa polisi sidhani kama ulikuwa umezaliwa tayari.
Ahsante kwa kutatua utata na kitendawili kilichosumbua watu wengi kwa siku zote hizi.

Kumbe mtu mwenyewe ulikuwa ni Polisi, na uzuri hakuna raia asiyejua kuwa wanaojoin geshi ra porish ni wale wanaopata div 5!

Ok,..ok...ok.!
Ahsante kwa taarifa mburulaz!
 
Zegreaty

Zegreaty

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
640
Likes
9
Points
35
Zegreaty

Zegreaty

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
640 9 35
huyu si ndio alikuwepo kwenye tume ya mwangosi?hamna jipya hapo
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
I know why that's why cant ask you why?

They all have a chiep price Tag.......;( Expect worse than Manumba.


Purely subjective and basing on the caliber of Lukos here in JF; natangaza kukosa imani na DCI Mngulu. Don't ask me why!
 

Forum statistics

Threads 1,252,239
Members 482,048
Posts 29,801,456