Rais amteua ISSAYA MNGULU kuwa DCI

Rais amteua ISSAYA MNGULU kuwa DCI

Ndugu zanguni

Leo hii jeshi la polisi limepata mkuu mpya wa upelelezi Tanzania ambaye ni Issaya Mngulu

Taarifa hizi ni faraja kwa wapenda amani kwani tumechaguliwa jembe la kazi

Nimefanya kazi na Mngulu miaka mingi na hakuna kingine kilichomfikisha hapa zaidi ya utendaji kazi bora.

Soma hapa taarifa kamili

MICHUZI BLOG: news alert: JK APANDISHA VYEO MAAFISA WA POLISI, AFANYA UTEUZI WA NAFASI ZA MADARAKA

​

Umefanya naye kazi ukiwa na cheo gani? Maana sio unakuwa kwenye lindo Iringa halafu unasema umefanya kazi na mtu aliyekuwa kwenye nafasi ya kimaamuzi Dar.
 
Ndugu zanguni

Leo hii jeshi la polisi limepata mkuu mpya wa upelelezi Tanzania ambaye ni Issaya Mngulu

Taarifa hizi ni faraja kwa wapenda amani kwani tumechaguliwa jembe la kazi

Nimefanya kazi na Mngulu miaka mingi na hakuna kingine kilichomfikisha hapa zaidi ya utendaji kazi bora.

Soma hapa taarifa kamili

MICHUZI BLOG: news alert: JK APANDISHA VYEO MAAFISA WA POLISI, AFANYA UTEUZI WA NAFASI ZA MADARAKA

​

Kyova alikuwa mtendaji mzuri akiwa kule bush.. toka amepewa huu wadhifa wa sasa ni v...ko tu!!!
Tafiti inaonyesha ukipanda cheo huko kwenye sekta zenu uwezo wa kufikiri na kufanya kazi kutokana na maadili ya kazi unaenda mpaka sifuri kama sio negative..
Kuna uongo mwingine hata zuzu anauona lkn watu wanafanya.....
 
Igp ni nanI

Mkuu IGP bado ila alitaka kustaafua as tayari umri ushafika! Kiranja akamwomba wamalize ngwe pamoja as anaamini huyo ajaye atakuwa na wake! So Kiranja mkuu wa sasa atamaliza na time keeper wake!
 
Vipi kuhusu rambi rambi za mwangosi. .utarudisha lini???
 
Umefanya naye kazi ukiwa na cheo gani? Maana sio unakuwa kwenye lindo Iringa halafu unasema umefanya kazi na mtu aliyekuwa kwenye nafasi ya kimaamuzi Dar.
Hahaha hahaha hahaha hahaha huyu mbeba box anapenda misifa hahaha hahaha
 
Mkuu lakairo ni yule mbunge fisadi abae miliki police wote tz. Hunfaham ana stoo kubwa sana ziwani pale mwanza mizigo uake yote kutoka kenya inaingia bure halipi ushuru.
 
Lukosi vp zile rambirambi za mwangosi ulipewa kwa dola ama Tsh,wewe na MJENGWA nawaaminia magamba nyie.
 
Hivi unaelewa maana ya boksi au unazania ni kubeba ndwika?

Mimi nilikuwa polisi kwa miaka mitano kabla siajaacha na kuwa mjasiriamali.

Wakati mimi nikiwa polisi sidhani kama ulikuwa umezaliwa tayari.

Unaona aibu kusema ULIFUKUZWA Mbona ni jambo la kawaida!? tena kwako nadhani was a blessing in disguise. Jitambue na kubali hali halisi.
 
Umefanya naye kazi ukiwa na cheo gani? Maana sio unakuwa kwenye lindo Iringa halafu unasema umefanya kazi na mtu aliyekuwa kwenye nafasi ya kimaamuzi Dar.
Unanifahamu vizuri lakini???
 
Unanifahamu vizuri lakini???
Labda tumuulize Chakaza kama anakufahamu.
Kwa upande wangu sikufahamu ila tu nasoma habari zako kuhusu michango ya pesa za marehemu Mwangosi.
Nadhani pia uliwahi kuwa mwenyekiti wa CDM, UK kama sijakosea.
 
Last edited by a moderator:
Ahsante kwa kutatua utata na kitendawili kilichosumbua watu wengi kwa siku zote hizi.

Kumbe mtu mwenyewe ulikuwa ni Polisi, na uzuri hakuna raia asiyejua kuwa wanaojoin geshi ra porish ni wale wanaopata div 5!

Ok,..ok...ok.!
Ahsante kwa taarifa mburulaz!

So you mean Lukosi nae alikuwa na Division 5 kama Mbowe?
 
Hivi unaelewa maana ya boksi au unazania ni kubeba ndwika?

Mimi nilikuwa polisi kwa miaka mitano kabla siajaacha na kuwa mjasiriamali.

Wakati mimi nikiwa polisi sidhani kama ulikuwa umezaliwa tayari.
Acha kujisifia ujinga wewe! Ingekuwa kazi ya maana ungeiachaa! Afterall polisi wa kweli ni yule anayekuwa ameshatimiza miaka 12 kazini! Wewe kwa hiyo miaka yako mitano ulikuwa bado boya tu! Tupe na sababu za kuacha kwako kazi!
 
kwa vile mnapenda kubebana bs na ww rudi nyumbani unaweza ambulia hata ukuu wa police mkoa wa iringa ili ukutane na msigwa umtie mahabusu since u dont like him as ur mp
kwa mara ya pili iringa itakuwa imepata rpc mwehu baada ya yule aliyesimamia mauaji ya mwangosi(rip) pale nyololo!
 
PC Lukosi huyu mkuu wa CID ana jipya gani?

Idara ya CID ilitisha enzi hizo hasa upande wa Fraud sio hawa wa siku hizi wanaofanya kazi ya kuwafatilia akina Lema tu!!
 
Acha kujisifia ujinga wewe! Ingekuwa kazi ya maana ungeiachaa! Afterall polisi wa kweli ni yule anayekuwa ameshatimiza miaka 12 kazini! Wewe kwa hiyo miaka yako mitano ulikuwa bado boya tu! Tupe na sababu za kuacha kwako kazi!
Nikueleze wewe kama nani mbulumundu?
 
Bora alipomuondosha na kamishna wa polisi zanzibar maana hana analolitenda zaidi ya fitna tu.
 
Back
Top Bottom