Raila Odinga adai Marekani jeshi letu la polisi ni la wananchi lakini la Kenya la kikoloni....


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 629,803 280
Moja ya matatizo tunayoyapata katika mageuzi yetu ni upotoshaji wa watu kama Raila Amollo Odinga.

Alipohojiwa mageuzi ya jeshi la polisi ili kuwatumikia wananchi badala ya wanasiasa ya mwaka 2008 alidai bado ni la kikoloni siyo kama la Tanzania ambalo linahudumia wananchi

Huu ni upotoshaji wa khali ya juu.

Mageuzi ya jeshi la polisi la Kenya ya 2008 yalimnyang'anya Rais wa Kenya madaraka ya kuteua uongozi wa jeshi tajwa.

Ni mamlaka ya uteuzi wa uongozi wa jeshi la polisi ndiyo unampa Rais ubavu wa kulitumia jeshi la polisi atakavyo na raia kunyanyaswa.

Jeshi letu huteuliwa na Rais na ndiyo maana makamanda kulinda tonge hukiuka haki zetu nyingi za kikatiba na kisheria ili kumlinda Rais na wateule wake badala ya kuwalinda wananchi.



Raila Amollo Odinga Marekani jana
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,232
Likes
1,228
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,232 1,228 280
Namkubali sana raila aka baba anafaa sana ikulu ya kenya
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,929
Likes
13,699
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
8,929 13,699 280
Mleta mada acha kupotosha wewe unataka kujifanya unalijua zaidi jeshi la polisi la Kenya zaidi ya Laila?
Raila kusema hivo ana maslahi yake hapo!
 
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
Mleta mada acha kupotosha wewe unataka kujifanya unalijua zaidi jeshi la polisi la Kenya zaidi ya Laila?
Na pia Raila hawezi kulijua vizuri jeshi Tanzania kuliko mleta mada ambaye ni Mtanzania
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,853
Likes
12,784
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,853 12,784 280
raila ni mchumia tumbo kama wapinzani wa sehemu nyingine, wanaotaka kulegalize uozo Fulani, leo ukimpeleka mbowe marekani atasema mahakama ya Kenya ni ya wananchi si ya serikali, which is which?
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,532
Likes
1,754
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,532 1,754 280
Moja ya matatizo tunayoyapata katika mageuzi yetu ni upotoshaji wa watu kama Raila Amollo Odinga.

Alipohojiwa mageuzi ya jeshi la polisi ili kuwatumikia wananchi badala ya wanasiasa ya mwaka 2008 alidai bado ni la kikoloni siyo kama la Tanzania ambalo linahudumia wananchi

Huu ni upotoshaji wa khali ya juu.

Mageuzi ya jeshi la polisi la Kenya ya 2008 yalimnyang'anya Rais wa Kenya madaraka ya kuteua uongozi wa jeshi tajwa.

Ni mamlaka ya uteuzi wa uongozi wa jeshi la polisi ndiyo unampa Rais ubavu wa kulitumia jeshi la polisi atakavyo na raia kunyanyaswa.

Jeshi letu huteuliwa na Rais na ndiyo maana makamanda kulinda tonge hukiuka haki zetu nyingi za kikatiba na kisheria ili kumlinda Rais na wateule wake badala ya kuwalinda wananchi.



Raila Amollo Odinga Marekani jana
Anaweza kuwa anajikita kwenye rekodi za uhalifu zinazofanywa na polisi wa Kenya

Jeshi la polisi Kenya linashika nafasi ya tatu (3) duniani kwa askari wake kuua wananchi.
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,944
Likes
1,756
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,944 1,756 280
Naona Raila alidanganywa na rafiki yake, maana rafiki yake kwa kamba hajambo
 
P

permist

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
361
Likes
152
Points
60
Age
28
P

permist

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
361 152 60
Anaweza kuwa anajikita kwenye rekodi za uhalifu zinazofanywa na polisi wa Kenya

Jeshi la polisi Kenya linashika nafasi ya tatu (3) duniani kwa askari wake kuua wananchi.
Duh makuu tupe evidence
 
M

mcoloo

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
604
Likes
587
Points
180
M

mcoloo

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
604 587 180
Raila Amolo Oginga Odinga Jaramogi ni gwiji la siasa hatari waulize wakenya watakueleza, hata hao walioko kwenye madaraka wanamfahamu vizuri kwa uwezo wake wa ushawishi ,lolote lile analosema utasikia wanasema kama Baba ndiyo amesema sisi tuko tayari kutii. Huyo ndiye R. A. O. O. J. aka AGWAMBO.
 
I

Isa khamisi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
331
Likes
306
Points
80
I

Isa khamisi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
331 306 80
Moja ya matatizo tunayoyapata katika mageuzi yetu ni upotoshaji wa watu kama Raila Amollo Odinga.

Alipohojiwa mageuzi ya jeshi la polisi ili kuwatumikia wananchi badala ya wanasiasa ya mwaka 2008 alidai bado ni la kikoloni siyo kama la Tanzania ambalo linahudumia wananchi

Huu ni upotoshaji wa khali ya juu.

Mageuzi ya jeshi la polisi la Kenya ya 2008 yalimnyang'anya Rais wa Kenya madaraka ya kuteua uongozi wa jeshi tajwa.

Ni mamlaka ya uteuzi wa uongozi wa jeshi la polisi ndiyo unampa Rais ubavu wa kulitumia jeshi la polisi atakavyo na raia kunyanyaswa.

Jeshi letu huteuliwa na Rais na ndiyo maana makamanda kulinda tonge hukiuka haki zetu nyingi za kikatiba na kisheria ili kumlinda Rais na wateule wake badala ya kuwalinda wananchi.



Raila Amollo Odinga Marekani jana
Raila ameishiwa huyo utasifu vp jeshi la polisi la Tanzania linaloendeshwa na chama cha mapinduzi wakati jeshi la polisi la Kenya linaendeshwa independently.hayo matatizo yanayotokea Kenya ingelikuwa hapa kwetu were mwenyewe usingekuwa huru tayari ungeshashughulikiwa na mapolisi na wafuasi wako wangeshajaza mahabusu na magereza maneno yote hayo yanamtoka kwa sababu ya huo Uhuru wa mawazo anaoupata kutokana na katiba safi ya kenya
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,122