Raia wa Ufaransa aokolewa na Samsung Galaxy S6 edge

Raia wa Ufaransa aokolewa na Samsung Galaxy S6 edge

Lord Lofa

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Posts
2,525
Reaction score
2,799
Ni baada ya maadui kulipua bomu na vipande vyenye ncha kali kuruka hovyo vipande vivyo havkuweza haikuweza kuleta madhara baada ya kutua kwenye simu na kuitoboa bila kuleta madhara makubwa kwa raia huyo.
source.CNN
Nasubiria kuona response ya hii kitu kwenye hisa za samsung.
 
Sasa kama risasi imepiga kwenye simu kwanini yeye apate madhara,na kama risasi imetoboa simu uimara wa simu unatoka wapi?!!!
 
Sasa kama risasi imepiga kwenye simu kwanini yeye apate madhara,na kama risasi imetoboa simu uimara wa simu unatoka wapi?!!!
madhara aliyoyapata ni kidogo sana. amepata small injury kama ya kuchubuka tu. mkuu huoni ni tofauti hapo ingekuwa simu nyingine huyu mtu angekuwa hospital asingeweza hata kujieleza
 
Ilikuwa ni risasi hii ninayoifahamu au?
 
Mlengaji alikosa target akabahatisha ilipokuwa simu.

Udhaifu wakukosa shabaha nakupiga kisimu isiwe wokovu.
 
Risasi hii hii ambayo inaacha shimo kwenye ukuta wa zege ?
 
achana na kitu inaitwa risasi! hata askar avae bullet proof bado anaigwaya risasi!
 
1. Hiyo simu ilikuwa eneo gani la mwili?
2. Alopiga risasi alikuwa umbali gani?.
3. Alilipiwa kwa silaha aina gani?.
4. Alipigwa risasi ngapi?.
5. Alivaa nguo za aina gani?
 
sio risas ni kipande kilichotokana na mlipuko wa bom ndo kiligonga simu ikapasuka kidogo ila anavyosema isingekuwa simu kama kingefika kichwan asingepona
 
sio risasi mkuu
 

Attachments

  • 1447526584172.jpg
    1447526584172.jpg
    45.6 KB · Views: 749
sio risasi isee,ni mabaki ya mlipuko wa Bomu yaliruka bahati nzuri yakamkosa huyo kijana yakaponda simy yake
 
duh hapo kama mtu alikua na wazo la kununua iphone atabadili fata kwa samsung.. kisa inazuia risasi hahah!
 
Back
Top Bottom