Raia wa Tanzania nchini Marekani watuma ujumbe

Raia wa Tanzania nchini Marekani watuma ujumbe

Kaeni mkao wa kupata Serengeti in DC, LA, Chicago, Boston n.k
CCM inawajali sana huko mlipo.

HAPA KAZI TU
 

Attachments

  • 1443549213338.jpg
    1443549213338.jpg
    25.8 KB · Views: 106
Raia wa Tanzania wanaoishi na kufanya shughuli zao nchini Marekani wametuma ujumbe kwa wananchi wa hapa Tanzania wakiwataka kutumia hekima na busara zao katika kuchagua viongozi wenye sifa stahiki ambao pia watakubalika na mataifa ya Ulaya na Marekani.

Aidha wamesema ni vema katika uchaguzi huu tukachagua rais mwenye uwezo binafsi, utendaji uliotukuka, asiye na doa na anaechukia rushwa ili kusaidia Tanzania kupiga hatua za kimaendeleo.

Wananchi hao wameenda mbali na kusisitiza kuwa tunapaswa kuwa mbali na wale wote wenye harufu ya rushwa, tamaa ya madaraka kwani hawafai kabisa, wataturudisha nyuma kimaendeleo.
Mimi naishi Marekani lakini sikushirikishwa katika ujumbe huu. Ingefaa tuambiwe umetumwa chini ya mwavuli gani. Wasije wakawa wafuasi wa CCM ambao hawawakilishi maoni ya kila Mtanzania anayeishi Marekani.
 
Hapa kazi tu
 

Attachments

  • 1443549475765.jpg
    1443549475765.jpg
    12.7 KB · Views: 75
Wape feedback, waambie hatutafanya kosa....lowasa for presidency
 
Raia wa Tanzania wanaoishi na kufanya shughuli zao nchini Marekani wametuma ujumbe kwa wananchi wa hapa Tanzania wakiwataka kutumia hekima na busara zao katika kuchagua viongozi wenye sifa stahiki ambao pia watakubalika na mataifa ya Ulaya na Marekani.

Aidha wamesema ni vema katika uchaguzi huu tukachagua rais mwenye uwezo binafsi, utendaji uliotukuka, asiye na doa na anaechukia rushwa ili kusaidia Tanzania kupiga hatua za kimaendeleo.

Wananchi hao wameenda mbali na kusisitiza kuwa tunapaswa kuwa mbali na wale wote wenye harufu ya rushwa, tamaa ya madaraka kwani hawafai kabisa, wataturudisha nyuma kimaendeleo.

Kwani lazima Nchi za Ulaya zikukubali ndipo maisha yawepo? Mbona Zimbabwe iliwahi kuvunja Uhusiano na Ulaya na America na maisha yakaendelea kwa kufanya biashara na South Africa na china pekee mpaka Wazungu wenyewe wakaamua kujipendekeza sasa wamerejesha Uhusiano.
 
Kama mlilenga CCM hakuna labda mseme tumuchague Daimun Dovutwa hana kashfa!

Huyo Dovutwa hajielewi naona yeye kageuza mladi wa kuchukua pesa za Tume kisha kuzuga zuga tu hana nia ya dhati kabsa.
 
Haya mataahira hebu yatupishe huko! Eti rais anayekubalika na Ulaya na USA! Ili iweje? Ili wachite Gas yetu bwerere? Kama wanataka anayekubalika na hao waume zao mbona walikubali Nyalandu akakatwa wakati alikuwa anatakiwa na USA? Tunawambia tunachagua rais ambaye atasimamia raslimali zetu na hatakuwa na muda wa kutembeza bakuli kama Dr, Prof. JMK!
 
Haya mataahira hebu yatupishe huko! Eti rais anayekubalika na Ulaya na USA! Ili iweje? Ili wachite Gas yetu bwerere? Kama wanataka anayekubalika na hao waume zao mbona walikubali Nyalandu akakatwa wakati alikuwa anatakiwa na USA? Tunawambia tunachagua rais ambaye atasimamia raslimali zetu na hatakuwa na muda wa kutembeza bakuli kama Dr, Prof. JMK!

Tunataka Rais ambaye atakuwa hasafiri kwenda popote kama Mwai kibaki wa kenya ambaye alitulua nyumbani akaijenga kenya vizuri.
 
Raia wa Tanzania wanaoishi na kufanya shughuli zao nchini Marekani wametuma ujumbe kwa wananchi wa hapa Tanzania wakiwataka kutumia hekima na busara zao katika kuchagua viongozi wenye sifa stahiki ambao pia watakubalika na mataifa ya Ulaya na Marekani.

Aidha wamesema ni vema katika uchaguzi huu tukachagua rais mwenye uwezo binafsi, utendaji uliotukuka, asiye na doa na anaechukia rushwa ili kusaidia Tanzania kupiga hatua za kimaendeleo.

Wananchi hao wameenda mbali na kusisitiza kuwa tunapaswa kuwa mbali na wale wote wenye harufu ya rushwa, tamaa ya madaraka kwani hawafai kabisa, wataturudisha nyuma kimaendeleo.

well said lowasa ndo atakubalika uko anauwezo wa kuongea nao si unajua hii lugha yao kwa upande mwingine ni majanga? na ana uwezo wa kisiasa kwa ujumla.
 
waliouza nyumba za serikali na kufanya uzembe wa uvuvi haramu hadi waharifu wakashinda kesi hawatufai kabisa
 
Back
Top Bottom