Raia wa Tanzania nchini Marekani watuma ujumbe

Raia wa Tanzania nchini Marekani watuma ujumbe

Raia wengi walioppo mtoni ni watoto wa vigogo na family za ccm so in most cases they cant be positive to changes *** them out we have already decided
 
wanatafuta msanii mwingine wa kupiga naye picha.
wameshachelewa. safari hii rais hachaguliwi kwa influence ya nje.
tena wayaambie kabisa na hayo makoloni meupe yakimsema tu el yanamuongezea kura.
sasa hivi kura za wagonjwa zipo na el. wameumia sana na kitendo cha maccm kutumia ugonjwa wa mtu kama kitu cha kuongelea kwenye kampeni
 
Hahahahahaha! Waambie waache upuuzi, anatakiwa kiongozi anaekubalika nå wananchi wa Tanzania
 
Raia wa Tanzania wanaoishi na kufanya shughuli zao nchini Marekani wametuma ujumbe kwa wananchi wa hapa Tanzania wakiwataka kutumia hekima na busara zao katika kuchagua viongozi wenye sifa stahiki ambao pia watakubalika na mataifa ya Ulaya na Marekani.

Aidha wamesema ni vema katika uchaguzi huu tukachagua rais mwenye uwezo binafsi, utendaji uliotukuka, asiye na doa na anaechukia rushwa ili kusaidia Tanzania kupiga hatua za kimaendeleo.

Wananchi hao wameenda mbali na kusisitiza kuwa tunapaswa kuwa mbali na wale wote wenye harufu ya rushwa, tamaa ya madaraka kwani hawafai kabisa, wataturudisha nyuma kimaendeleo.

Hebu Watupishe, wanamwagiza nani? Km wao wazalendo sana waje kupiga kura. Eti rais anayekubalika USA na ULAYA , ili iweje.. . Acheni kupapatika.
 
Raia wa Tanzania wanaoishi na kufanya shughuli zao nchini Marekani wametuma ujumbe kwa wananchi wa hapa Tanzania wakiwataka kutumia hekima na busara zao katika kuchagua viongozi wenye sifa stahiki ambao pia watakubalika na mataifa ya Ulaya na Marekani.

Aidha wamesema ni vema katika uchaguzi huu tukachagua rais mwenye uwezo binafsi, utendaji uliotukuka, asiye na doa na anaechukia rushwa ili kusaidia Tanzania kupiga hatua za kimaendeleo.

Wananchi hao wameenda mbali na kusisitiza kuwa tunapaswa kuwa mbali na wale wote wenye harufu ya rushwa, tamaa ya madaraka kwani hawafai kabisa, wataturudisha nyuma kimaendeleo.

wambie tunachagua viongozi tunaowataka siyo wanaowataka wao! wenyewe lini tuliwaambia wachague rais fulan?! SHAME ON THEM you inclusive! maendeleo tutapata wenyewe kwa rasilimali zetu chini ya LOWASA! na pia hao ndo wanatufikisha hapa! mnasema richmond ni ya Lowasa mbona ilibadilika kwenda DOWANS baadae SYMBION na rais wenu OBAMA na Bush kwa pamoja wakaja kuisimika Magufuli akamwaga maji barabarani mitaa yote dar! watu wakakosa maji mwezi mzima! wewe wambie hao diaspora au kama ni bongo yako ndo imekutuma MMESHINDWA! Lowasaa ni hadi MAGOGONI!
 
Mbona siwaoni hao Raia wenyewe?

Vipi wame declare interest yao?
Wako upande upi?
Malofa au Hapa Kazi tu ya kupiga Madili na Push Up ?

Usije kuta na MMM naye yupo kwenye hilo kundi!
na @chris lukosiAkA chilisosinaye alihusika kutoa tamko hilo la uvunguni.
 
Raia wa Tanzania wanaoishi na kufanya shughuli zao nchini Marekani wametuma ujumbe kwa wananchi wa hapa Tanzania wakiwataka kutumia hekima na busara zao katika kuchagua viongozi wenye sifa stahiki ambao pia watakubalika na mataifa ya Ulaya na Marekani.

Aidha wamesema ni vema katika uchaguzi huu tukachagua rais mwenye uwezo binafsi, utendaji uliotukuka, asiye na doa na anaechukia rushwa ili kusaidia Tanzania kupiga hatua za kimaendeleo.

Wananchi hao wameenda mbali na kusisitiza kuwa tunapaswa kuwa mbali na wale wote wenye harufu ya rushwa, tamaa ya madaraka kwani hawafai kabisa, wataturudisha nyuma kimaendeleo.

Mie niko huku mbona hatuja toa tamko hilo jamani? Mbona mambo ya uongo haya, ccm fanyeni kampeni zenu mukishindwa mushindwe wenyewe. Hizi habari zakuunga unga sio nzuri. Waacheni watanzania wafanye maamuzi yao kwa uhuru na amani. Stop these cheap propaganda.
 
uongo mtupu acha kudanganya watu we ni muCCM tuondele kero na shombo za CCM hapa
 
Tumewasikia..tumewafikia.

Majibu watayapata 25/10/2015
 
Raia wa Tanzania wanaoishi na kufanya shughuli zao nchini Marekani wametuma ujumbe kwa wananchi wa hapa Tanzania wakiwataka kutumia hekima na busara zao katika kuchagua viongozi wenye sifa stahiki ambao pia watakubalika na mataifa ya Ulaya na Marekani.

Aidha wamesema ni vema katika uchaguzi huu tukachagua rais mwenye uwezo binafsi, utendaji uliotukuka, asiye na doa na anaechukia rushwa ili kusaidia Tanzania kupiga hatua za kimaendeleo.

Wananchi hao wameenda mbali na kusisitiza kuwa tunapaswa kuwa mbali na wale wote wenye harufu ya rushwa, tamaa ya madaraka kwani hawafai kabisa, wataturudisha nyuma kimaendeleo.
Kama mlilenga CCM hakuna labda mseme tumuchague Daimun Dovutwa hana kashfa!
 
Wao ndiyo nani?kinachowaweka huko ni nini?waje washiriki
 
Hapa ndiyo napo choka! Watanzania/waafrica tunaakili za kindezi jk alichanguliwa na watanzania na akakubalika huko USA na ULAYA lakini nchi kaipeleka wapi? tunamtaka lowassa asiyekubalika na mataifa ya ulaya wala marekani lakini anakubalika na watanzania!! Serikali iliyo madarakani kwanza wameuza wanyama wote na wamewauzia waarabu eneo la loliondo leo niwape kura yangu big nowatakubalika na mataifa ya Ulaya na Marekani
 
Back
Top Bottom