Raia wa Tanzania nchini Marekani watuma ujumbe

Raia wa Tanzania nchini Marekani watuma ujumbe

Kazi ipo naona hizi made zinaanzishwa na watu walio join JF 2015! Anyway it could be a "concidence"
 
Raia wa Tanzania wanaoishi na kufanya shughuli zao nchini Marekani wametuma ujumbe kwa wananchi wa hapa Tanzania wakiwataka kutumia hekima na busara zao katika kuchagua viongozi wenye sifa stahiki ambao pia watakubalika na mataifa ya Ulaya na Marekani.

Aidha wamesema ni vema katika uchaguzi huu tukachagua rais mwenye uwezo binafsi, utendaji uliotukuka, asiye na doa na anaechukia rushwa ili kusaidia Tanzania kupiga hatua za kimaendeleo.

Wananchi hao wameenda mbali na kusisitiza kuwa tunapaswa kuwa mbali na wale wote wenye harufu ya rushwa, tamaa ya madaraka kwani hawafai kabisa, wataturudisha nyuma kimaendeleo.

Weka anakala ya huo ujumbe. Miaka yote nimekuwa nikichagua waadilifu na machaguo ya Mungu, safari hii ngoja nichagua wasio waadilifu na machaguo ya shetani ili nione yanaongozaje.
 
Raia wa Tanzania wanaoishi na kufanya shughuli zao nchini Marekani wametuma ujumbe kwa wananchi wa hapa Tanzania wakiwataka kutumia hekima na busara zao katika kuchagua viongozi wenye sifa stahiki ambao pia watakubalika na mataifa ya Ulaya na Marekani.

Aidha wamesema ni vema katika uchaguzi huu tukachagua rais mwenye uwezo binafsi, utendaji uliotukuka, asiye na doa na anaechukia rushwa ili kusaidia Tanzania kupiga hatua za kimaendeleo.

Wananchi hao wameenda mbali na kusisitiza kuwa tunapaswa kuwa mbali na wale wote wenye harufu ya rushwa, tamaa ya madaraka kwani hawafai kabisa, wataturudisha nyuma kimaendeleo.

Hao raia wako sawa kabisa
 
Ningewaona wa maana kama wangetumia nafasi yao kumsema na kutompa ushirikiano Kikwete alipokuwa akienda huko kwani ni nchi aliyokwenda Mara nyingi kuliko hata alivyokaa hapo Ikulu.

Lait ungejua cha maana alichokuwa anakifanya huko kikwete usingethubutu kuongea huo ushuz hapa
 
Mbona siwaoni hao Raia wenyewe?

Vipi wame declare interest yao?
Wako upande upi?
Malofa au Hapa Kazi tu ya kupiga Madili na Push Up ?

Usije kuta na MMM naye yupo kwenye hilo kundi!

Ndo nyinyi mnaosombwa kwenye malori na kupelekwa tanga
mkifika huko badala ya kushangilia mnaanza kuzimia hovyo sabab ya uchov na kukosa chakula na maji

Mm kama kijana wa chadema nalaan vikali tabia hio sio utu kusombana kwenye malori usiku kucha
 
Nani sio mla rushwa? Magufuri arudushe nyumba za serikali pamoja na aliyompa hawala yake.... Lowassa ikulu ni yako baba kaza kamba...
 
Wamechoka kubeba mabox huko ng'ambo?. Wao wenyewe wamekimbia nchi kwa sababu ya ma fisiemu. Hebu niwekeeni namba zao niwape makavu.
 
Raia wa Tanzania wanaoishi na kufanya shughuli zao nchini Marekani wametuma ujumbe kwa wananchi wa hapa Tanzania wakiwataka kutumia hekima na busara zao katika kuchagua viongozi wenye sifa stahiki ambao pia watakubalika na mataifa ya Ulaya na Marekani.

Aidha wamesema ni vema katika uchaguzi huu tukachagua rais mwenye uwezo binafsi, utendaji uliotukuka, asiye na doa na anaechukia rushwa ili kusaidia Tanzania kupiga hatua za kimaendeleo.

Wananchi hao wameenda mbali na kusisitiza kuwa tunapaswa kuwa mbali na wale wote wenye harufu ya rushwa, tamaa ya madaraka kwani hawafai kabisa, wataturudisha nyuma kimaendeleo.

Kina nani hao au kina Mzee Mwanakijiji ?
 
Last edited by a moderator:
Hatumchagui rais wa marekani na ulaya tunachagua rais wa Tanzania by the way hata Uhuru Kenyata hakutakiwa na mataifa hayo lakini nchi ndo inazidi kupaaa, TANZANIA anaependwa na nchi hizo ndo katuleta hapa
 
Kina nani hao au kina Mzee Mwanakijiji ?

Taarifa ya 4u movement kuhusu waliozimia tanga


Waliozimia ni watu waliotoka Kilimanjaro, Arusha na Manyara, walikuwa wana UCHOVU wa safari. Maana waliondoka kwao Asubuhi kwa kusombwa na mabasi na wakaingia Tanga mchana bila kupumzika, kula wala kunywa maji wala juice wakapitilizia uwanjaNi. Kwann wasizimie❓❗

Ninawapa pole maana ni watanzaNia wenzangu.

Ila huu mchezo wa kusomba watu kwenye mabasi mikoa mpaka mikoa uishe, watanzaNia wanateseka saNa.

Watu walisombwa kama watumwa toka mikoani kuja Tanga tena bila kula lazimwazimie, mungu awaponye haraka majerui tare 25 wachague hapa kazi tu
 
Last edited by a moderator:
Ndo nyinyi mnaosombwa kwenye malori na kupelekwa tanga
mkifika huko badala ya kushangilia mnaanza kuzimia hovyo sabab ya uchov na kukosa chakula na maji

Mm kama kijana wa chadema nalaan vikali tabia hio sio utu kusombana kwenye malori usiku kucha


Endelea kuwa Boi!
Na ukichwa maji wako!
Nani asiyekusoma kama simwanachama mwaminifu wa Lumumba!
 
Endelea kuwa Boi!
Na ukichwa maji wako!
Nani asiyekusoma kama simwanachama mwaminifu wa Lumumba!

Hama kaka huko hamna issue
Wametusimamishia mgombea ambae hasafishiki
Mm nmehama huko
Chadema hakuna tena jipya bundi kashatua huko hali si shwari
 
USA baby:usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2:
 
Waendelee kuwa watumwa na kufua nguo za ndan za wazungu,,,huku ni Lowasa tuuu
 
Back
Top Bottom