Rahma Kisuo na Wanu waliwezaje kuwa Mawaziri?

Rahma Kisuo na Wanu waliwezaje kuwa Mawaziri?

Hata mtoto wa form four hawezi kujibu maswali kijinga vile!🚮
Anaulizwa maswali ila ukimuangalia vizuri ni km anafanya aptitude test yaan anajibu as if amekaririshwa majibu ukiulizwa hivi jibu hivi hajibu km yeye anavyofahamu kiundani kutoka field unajua mtu anaefahamu kitu kiundaani hajibu jibu tu ili kumfurahisha anaemuuliza au wanaomsikiliza lazima anatumia logic & reasoning au tuseme logical reasoning kwenye kutoa majibu yake kiufasaha
 
Anaulizwa maswali ila ukimuangalia vizuri ni km anafanya aptitude test yaan anajibu as if amekaririshwa majibu ukiulizwa hivi jibu hivi hajibu km yeye anavyofahamu kiundani kutoka field unajua mtu anaefahamu kitu kiundaani hajibu jibu tu ili kumfurahisha anaemuuliza au wanaomsikiliza lazima anatumia logic & reasoning au tuseme logical reasoning kwenye kutoa majibu yake kiufasaha
Anajibu ilimradi anajibu kama anakomoa, unapojiingiza kwenye mfumo wa kuhudumia raia wako inakubidi kuwa na uwezo fulani wa kutatua changamoto! Hatatui anatoa majibu ya kijinga kama anamkomoa mtangazaji wakati mtangazaji anauliza kwa niaba ya wananchi! Hata ule upeo wa kusema haya maswali ni kwa faida ya wengi hana🤦🏽‍♀️
 
Uliyosema yote ni sahihi ila tuko katika zama za State Capture. Ni aidha uchague kupotezwa familia yako usiione milele daima ama uchague kukaa kimya.

Watu wameamua kuchagua fungu jema nalo ni kukaa kimya. Haimaanishi kwamba hawaumizwi na maovu yanayofanywa na viongozi ila sasa kama kufungua mdomo kunaweza kugharimu maisha yako unafanyaje? Jeshi la polisi limechagua kusaliti wananchi halikadhalika jeshi la baka baka. Hao wote walitakiwa wahakikishe utulivu na amani nchini na sheria kufuatwa ila wamejizima data.
Mkuu, fungu jema ni kuungana na kupigana. Unajidanganya unavyodhani fungu jema ni kukaa kimya. Hili ni fungu la maangamizi ya baadae. Trust me.
 
Tanzania ni nchi ya ajabu sana, Ni kweli kwa ujumla uwaziri nchini kwetu kwa sehemu kubwa huwa ni lazima uwe chawa wa Rais na chama badala ya merits lakini kuna nyakati waziri anakuwa duni mpaka inakuwa ni vituko vya kusikitisha katika nchi.

Mtu kama huyu bonge nyanya Rahma Kisuo ambaye kichwani ni mtupu kabisa amewezaje kuwa mbunge na naibu waziri?! Maajabu hayaishi Tanzania!
View attachment 3674237
WAISLAMU NI KAMA WANAWAKE ....KUMPA UONGOZI MUISLAMU NI SAWA NA KUONGOZWA NA MWANAMKE .....
 
Tanzania ni nchi ya ajabu sana, Ni kweli kwa ujumla uwaziri nchini kwetu kwa sehemu kubwa huwa ni lazima uwe chawa wa Rais na chama badala ya merits lakini kuna nyakati waziri anakuwa duni mpaka inakuwa ni vituko vya kusikitisha katika nchi.

Mtu kama huyu bonge nyanya Rahma Kisuo ambaye kichwani ni mtupu kabisa amewezaje kuwa mbunge na naibu waziri?! Maajabu hayaishi Tanzania!
View attachment 3674237
Haki za binadamu zimefuatwa.Zuzu naye ni mtu hata kama hana kitu kumutwe!
 
Tanzania ni nchi ya ajabu sana, Ni kweli kwa ujumla uwaziri nchini kwetu kwa sehemu kubwa huwa ni lazima uwe chawa wa Rais na chama badala ya merits lakini kuna nyakati waziri anakuwa duni mpaka inakuwa ni vituko vya kusikitisha katika nchi.

Mtu kama huyu bonge nyanya Rahma Kisuo ambaye kichwani ni mtupu kabisa amewezaje kuwa mbunge na naibu waziri?! Maajabu hayaishi Tanzania!
View attachment 3674237
Rahm....a ni sawa na yule mnyama anaitwa Pimbi
 
Uliyosema yote ni sahihi ila tuko katika zama za State Capture. Ni aidha uchague kupotezwa familia yako usiione milele daima ama uchague kukaa kimya.

Watu wameamua kuchagua fungu jema nalo ni kukaa kimya. Haimaanishi kwamba hawaumizwi na maovu yanayofanywa na viongozi ila sasa kama kufungua mdomo kunaweza kugharimu maisha yako unafanyaje? Jeshi la polisi limechagua kusaliti wananchi halikadhalika jeshi la baka baka. Hao wote walitakiwa wahakikishe utulivu na amani nchini na sheria kufuatwa ila wamejizima data.
Sure, sasa kipi kina happen? Ni vilio kila kona, maisha yamekuwa magumu, gap kubwa, ufisadi wa kutisha but wenye kuleta msawazo wameungana nao kukandamiza.
 
Uliyosema yote ni sahihi ila tuko katika zama za State Capture. Ni aidha uchague kupotezwa familia yako usiione milele daima ama uchague kukaa kimya.

Watu wameamua kuchagua fungu jema nalo ni kukaa kimya. Haimaanishi kwamba hawaumizwi na maovu yanayofanywa na viongozi ila sasa kama kufungua mdomo kunaweza kugharimu maisha yako unafanyaje? Jeshi la polisi limechagua kusaliti wananchi halikadhalika jeshi la baka baka. Hao wote walitakiwa wahakikishe utulivu na amani nchini na sheria kufuatwa ila wamejizima data.
Naona na wewe umeamua kukaa kimya kabisa. Au mdomo ushajaa mafuta?
 
Back
Top Bottom