kalagabaho
JF-Expert Member
- Nov 4, 2010
- 5,457
- 5,898
Kwaiyo naweza ziona kwa drive server gani??
Anza kuangalia uchi wa mwanao kwanza ..pummbavvu sana wewe
Kwaiyo naweza ziona kwa drive server gani??
Tuanze na hapo... Akijibu nijuze vyonbo usika viamungazie...Pole sana. Mkuu kwa kuanzia wewe ni male au female?
Zipo nyongo sana hasa darkweb,ila nnavyoona lazima kchwani mtu uwe na pschological disorder kupata stimulation kuangalia aaargh,mambo mengi ya dunia hii acha tu.Video za watoto wakifanya ngono amezipata wapi wakati hakunaga izo video [emoji848][emoji848][emoji848]au mimi ndio mgeni
Iyo darkweb ndio zipogo umo??Zipo nyongo sana hasa darkweb,ila nnavyoona lazima kchwani mtu uwe na pschological disorder kupata stimulation kuangalia aaargh,mambo mengi ya dunia hii acha tu.
Mwezi mchanga wewe sisumbuani na weweAnza kuangalia uchi wa mwanao kwanza ..pummbavvu sana wewe
[emoji1666][emoji1666]kamwenePersonally I don't na hata kama nikijua siwezi kukwambia. I won't be part of such a painful and hurtful scheme against innocent children. Wengine humu watakupa but if you have any sense of decency and humanity in you you wouldn't look for them