Rafiki yangu mkubwa amefungwa jela

Rafiki yangu mkubwa amefungwa jela

Video za watoto wakifanya ngono amezipata wapi wakati hakunaga izo video [emoji848][emoji848][emoji848]au mimi ndio mgeni
Zipo nyongo sana hasa darkweb,ila nnavyoona lazima kchwani mtu uwe na pschological disorder kupata stimulation kuangalia aaargh,mambo mengi ya dunia hii acha tu.
 
Zipo nyongo sana hasa darkweb,ila nnavyoona lazima kchwani mtu uwe na pschological disorder kupata stimulation kuangalia aaargh,mambo mengi ya dunia hii acha tu.
Iyo darkweb ndio zipogo umo??
 
Personally I don't na hata kama nikijua siwezi kukwambia. I won't be part of such a painful and hurtful scheme against innocent children. Wengine humu watakupa but if you have any sense of decency and humanity in you you wouldn't look for them
[emoji1666][emoji1666]kamwene
 
Yakifanyika hayo Tanzania ,chadema watalalama hamna uhuru wa kutoa maoni!!!
 
Apambane na hali yake mana kama kosa kafanya so ni fundisho kwa wengine
 
Back
Top Bottom