Rafiki yangu mkubwa amefungwa jela

Rafiki yangu mkubwa amefungwa jela

Daisy Llilies

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2019
Posts
1,017
Reaction score
2,163
Aliondoka Tanzania mwaka 1995 kuelekea Greece. Amejiweka vizuri kwa biashara zake ndogo ndogo na kazi za part time.

Mwaka jana alifuatwa na polisi wakamuweka ndani na kuchukua simu yake. Kumbe polisi lwenye system zao wameona anarushia wenzake video za watoto wakifanya ngono.

Ile kesi iliendelea kwa mwaka mzima. Juzi ameitwa mahakamani baada ya hapo sikujua kinachoendelea. Kumbe amekutwa na hatia na sasa ni mfungwa huko Ugiriki.

Tujiepushe na picha za ngono za watoto kama una mazoea hayo.
 
Amefungwa miaka mingapi?Kurusha au kuangalia picha za watoto za ngono ni ufala sana acha afungwe tuuu!!kwa nini uangalie picha za ngono za watoto ambao ni malaika wa Mungu wakati kuna za watu wazima??!
Hata yeye aliambiwa za watu wazima ni starehe ya mtu kama kunywa pombe na kuvuta sigara. Lakini za watoto ni kosa kubwa. Na akitoka huko atakuwa kwenye sex offenders register huwezi kufanya kazi na vulnerable people.
 
Aliondoka Tanzania mwaka 1995 kuelekea Greece. Amejiweka vizuri kwa biashara zake ndogo ndogo na kazi za part time.

Mwaka jana alifuatwa na polisi wakamuweka ndani na kuchukua simu yake. Kumbe polisi lwenye system zao wameona anarushia wenzake video za watoto wakifanya ngono.

Ile kesi iliendelea kwa mwaka mzima. Juzi ameitwa mahakamani baada ya hapo sikujua kinachoendelea. Kumbe amekutwa na hatia na sasa ni mfungwa huko Ugiriki.

Tujiepushe na picha za ngono za watoto kama una mazoea hayo.
Mpelekee chakula ila usisahau kumuambia UGIRIKI SIO TANDIKA AKOME KULETA TABIA ZA KISWAZI UZUNGUNI.
 
Mpelekee chakula ila usisahau kumuambia UGIRIKI SIO TANDIKA AKOME KULETA TABIA ZA KISWAZI UZUNGUNI.
Anasema anachokosa ni uhuru tu. Msosi kwa siku mara tatu, TV, gym. Kitanda na godoro poa.
 
Video za watoto wakifanya ngono amezipata wapi wakati hakunaga izo video [emoji848][emoji848][emoji848]au mimi ndio mgeni
 
Video za watoto wakifanya ngono amezipata wapi wakati hakunaga izo video [emoji848][emoji848][emoji848]au mimi ndio mgeni
Mkuu mbona zipo hizo sema huzioni coz hata Google tu haikubali entry kama hizo. Kuna watasha wao kazi yao ni kujichua kwa kuangalia hizo pics wengine wanawalala kabisa. Huko south east Asia ndio kunaongoza kwa hiyo biashara haramu
 
Mkuu mbona zipo hizo sema huzioni coz hata Google tu haikubali entry kama hizo. Kuna watasha wao kazi yao ni kujichua kwa kuangalia hizo pics wengine wanawalala kabisa. Huko south east Asia ndio kunaongoza kwa hiyo biashara haramu
Kwaiyo naweza ziona kwa drive server gani??
 
Kama kweli ni "Rafiki yako mkubwa: isijekuwa unatafutwa na wewe, chukua tahadhari!
 
Kama kweli ni "Rafiki yako mkubwa: isijekuwa unatafutwa na wewe, chukua tahadhari!
Huu ndiyo ulikuwa wasiwasi wangu, kwani ameniandika mimi kama next of kin kule jela. Ndugu zangu wamenionya kuhusu hili, lakini mimi sikuwa ninafahamu anayoyafanya akiwa faragha.
 
Back
Top Bottom