Mimi langu ni moja tu. Kama umeacha basi nakushauri usirudie tena. Ushoga ni laanaHapana mkuu, mimi siko kundi moja na wewe. Kama ni ndege, wewe uko kwenye kundi la ndege mbudule
Hao inaweza kuwa wanashida mahala,sio tu kukataa ndoa kiwepesi wepesi.Aisee.
Ngoja waje wale jamaa wa Kataa ndoa.
Dah, na Mola atusaidie tu waja wake tusigundue wanayoyafanya wake zetu, kwa kweli inaumiza sanaDah Inauma sana, Kwa kweli hatupo Salama
Mabadiliko yanaanzia kwako, wacha tabia ya kuwagawia mapupu waume za majirani zako. Huu mwandiko sio mgeni kwanguNachoamini ushauri wangu umeupokea kwa moyo mkunjufu.
Kufanya kosa sio kosa, kosa ni kurudia kosa. Ungana nami kuupinga ushoga
Wote ni walewale, sema ni kwa vile umenitangulia kuacha. Lile Jabali lililokuwa linakusarandia mpaka figo zinafubaa bado uko nalo?Mimi langu ni moja tu. Kama umeacha basi nakushauri usirudie tena. Ushoga ni laana
Tatizo we mbishi sana. Sasa endelea na ushoga wako. Usihangaike kunijibu kwakuwa sitaona ulichoandika. Maana nishakuweka kwenye ignore list yangu....Wote ni walewale, sema ni kwa vile umenitangulia kuacha. Lile Jabali lililokuwa linakusarandia mpaka figo zinafubaa bado uko nalo?
Umejisahau kipindi unatoka Nanjilinji kuja kusaka maisha mjini haukuwa hivi. Shwaini
Dah, we acha tu mkuu, binadamu hawana shukuraniYaani jamaa anawapa tips ili mjue mna survive vip kwa hizo scenarios alizo zishuhudia kwa mwanae ila wahuni mna mvaa mjuba[emoji23]
Wale wa kataa ndoa. Wana jambo la msingi sana.Na usiombe nikakutana na mkeo katika maisha haya ya ulimwengu. Nitamfanya kama rafiki yangu anavyomfanya mke wa huyo jamaa. Nitahakikisha namtweka mimba ya jembe halafu utanisaidia kulea mkuu
Mkuu nimekuelewa[emoji16][emoji16]Na kweli mkuu, haya yote yatapita, maisha yataendelea kama kawaida. Kuoa ni kibali cha ishara ya heshima na ukomavu wa akili, wala hakina uhusiano wowote na nyuchi. Nyusi ipo kwa ajili ya kushelegwa. Maana halisi ya kuoa ni kuolea wanaume wanaokuzunguka
Ama kweli, ng'ombe wa maskini hazai. Kweli unamdanganya mumeo unaenda somewhere, kumbe unaufuata mjeredi, tena wa kijana ambaye ni play boy ilihali unalitambua hilo kabisa
Imeniuma sana kushiriki dhambi kumpeleka shemu gheto ili akachakatwe kama nyama choma za mbuzi
Eti shemu, kumbe hata huyo mtoto ulie na picha zake kwenye simu yako sio wa mumeo!? Kwa hiyo ndo umerudi kwa mshikaji kutafuta mbegu mpate mtoto mwingine? Halafu mbele yangu bila aibu unaniambia kuwa unampenda sana rafiki yangu na eti huwezi kuwa na watoto kwa wakina baba tofauti
Mhurumie basi mumeo. Jinsi ambavyo ulivyokuwa unazungumza na mumeo kwenye simu nimeshangaa sana. Yaani una sauti tamu kama ya malaika, ila moyo wako ni wa kishetani. Hata hivyo mimi ni msiri, nimekuja kufungia code JF kwa kuwa inauma sana shemeji yangu
Ndo ushashelegwa hivyo, ushachomekwa jiti hivyo. Kwa maana nyingine ndo ushabanduliwa hivyo. Dah! Muda ule mnashelegana, mimi nilikuwa kwa Mangi dukani nikiwaza kama ingekuwa kwangu mimi
Nahisi umejiuliza ni kwanini afisa mipango nimeondoka bila kuaga. Nilimpigia simu mke wangu, akawa anazumgumza sauti ambayo wewe uliitumia kuzungumza na mumeo, imenibidi niwahi nyumbani kuhakiki kama yupo kweli. Nimewakagua wanangu phenotypes zao kama zinasharadadi na ya kwangu pasi na mke kujua ili nisije kuuzia mbuzi kwenye mabaro
Pesa ya mumeo umemuhonga rafiki yangu mbele yangu. Na bado umemng'ang'aniza akuchape nao. Sio kwamba nimewaonea wivu na kilio chako cha kinafki, la hasha, nimewaza tu ni kwanini mumeo akuhudumie kiasi hicho mpaka unanawili kama malaika, halafu shukhrani zako unamalizia kwa huyu mhuni mwenye wapenzi kibao kama nini, tena wengine wana maumbo mithili ya picha za njiti, wakina Asha Chupi Kubwa na Mashuga mummies
Eti Shemu, uliondoka au unalala kwa mjuba?
Ila kama ni uzuri wa macho, shemu umebarikiwa mashaallah
Ukiondoka, umpe salamu mumeo, tunampenda sana. Ila jitahidi umbebee hata ujauzito mmoja ili naye aache alama ya ushindi katika maisha haya
N.B Shemeji,
Kushelegwa nje ni haki yako, ila kwenye watoto umefeli pakubwa
Dah, na Mola atusaidie tu waja wake tusigundue wanayoyafanya wake zetu, kwa kweli inaumiza sana
Pole sana, ikawaje?Mimi nilimgundua wangu analiwa na masela kimasihara tu. Tena sio mmoja.
Pole sana, ikawaje?
We mbirikimo wa mawazoHapana mkuu, siwezi fanya hivyo. Nitakuwa nimeua ushemeji, pia nitakuwa nimeua urafiki wa shida na raha