Rafiki yangu katoka kutembea na mke wa mtu

Rafiki yangu katoka kutembea na mke wa mtu

Bahati nzuri, amini nakuambia hakuna mke kati ya wake zangu anaweza kutoka na mwanaume wa aina yako.... Amini nakuapia....

Wewe na huyo shemeji yako sijaona tofauti yenu.... Wote ni walewale...

Nakushauri acha hiyo tabia... ushoga unaepukika.
Hata mume wa huyo binti anaamini kuwa mke wake hawezi kuwa na michepuko nje (Kwa jinsi alivyokuwa anazungumza kwa simu huku akiwekwa loud speaker)

Hakuna mwanamke mwaminifu kaka, mwaka 2017 nilikuwa napiga dudu mke na mtoto wao wa kike wa Pastor x jijini Mwanza. Sasa huyo mkeo mpiga taarabu atanishinda nini?
 
Hata mume wa huyo binti anaamini kuwa mke wake hawezi kuwa na michepuko nje (Kwa jinsi alivyokuwa anazungumza kwa simu huku akiwekwa loud speaker)

Hakuna mwanamke mwaminifu kaka, mwaka 2017 nilikuwa napiga dudu mke na mtoto wao wa kike wa Pastor x jijini Mwanza. Sasa huyo mkeo mpiga taarabu atanishinda nini?
Mimi nakushauri tu, japo unaweza kupiga dudu kwa sasa, lakini achana na ushoga...

Utakuja kunishukuru huko baadae...
 
Mimi nakushauri tu, japo unaweza kupiga dudu kwa sasa, lakini achana na ushoga...

Utakuja kunishukuru huko baadae...
Huna Akili. Nitakuporomoshea matusi hapa ukiwa kama mtu wa kwanza kutukanwa na hii ID mpaka nipigwe ban. Naona unashindwa kuiheshimisha ID yako

Hivi ninyi vitoto vya 2006 mna shida gani?
 
Huna Akili. Nitakuporomoshea matusi hapa ukiwa kama mtu wa kwanza kutukanwa na hii ID mpaka nipigwe ban. Naona unashindwa kuiheshimisha ID yako

Hivi ninyi vitoto vya 2006 mna shida gani?
We tukana uwezavyo. Cha msingj nakuomba utekeleze ombi langu la kuachana na hiyo tabia mbaya....

Hebu anza kutukana nione ustadi wako wa matusi...
 
We tukana uwezavyo. Cha msingj nakuomba utekeleze ombi langu la kuachana na hiyo tabia mbaya....

Hebu anza kutukana nione ustadi wako wa matusi...
Utayakuta PM
Note: Ni kosa kisheria ku-copy na ku-paste PM ya mtu hadharani

Njoo huku PM uyaoge mkuu
 
Utayakuta PM
Note: Ni kosa kisheria ku-copy na ku-paste PM ya mtu hadharani

Njoo huku PM uyaoge mkuu
We tukana PM au hadharani utajijua. Mi ombi langu ni moja tu. Achana na hiyo tabia...

Nasubiria matusi kwa hamu kubwa sana. Nataka nijue una kipaji gani cha kutukana
 
We tukana PM au hadharani utajijua. Mi ombi langu ni moja tu. Achana na hiyo tabia...

Nasubiria matusi kwa hamu kubwa sana. Nataka nijue una kipaji gani cha kutukana
Siwezi kuacha. Nitumie dawa gani mkuu?
 
We tukana PM au hadharani utajijua. Mi ombi langu ni moja tu. Achana na hiyo tabia...

Nasubiria matusi kwa hamu kubwa sana. Nataka nijue una kipaji gani cha kutukana
Mkuu Asprin , angalia replies zako, halafu pitia na hii hapa
kosa la usaliti halitakiwi kusamehewa makosa yanayo sameheka kwenye ndoa ni kuunguza mboga, kuzidisha chumvi na kununiana tu

Nahisi umegundua kitu, kuna nati moja imefunguka kwa kichwa chako. Hao wanaokufuatisha wanakoleza tu ugomvi ili kuufanya uzi uwe fire. Jifunze kujiheshimu. Hakuna kichwa cha familia cha namna yako
 
Back
Top Bottom