Rafiki yangu katoka kutembea na mke wa mtu

Rafiki yangu katoka kutembea na mke wa mtu

Hata mume wa huyo binti anaamini kuwa mke wake hawezi kuwa na michepuko nje (Kwa jinsi alivyokuwa anazungumza kwa simu huku akiwekwa loud speaker)

Hakuna mwanamke mwaminifu kaka, mwaka 2017 nilikuwa napiga dudu mke na mtoto wao wa kike wa Pastor x jijini Mwanza. Sasa huyo mkeo mpiga taarabu atanishinda nini?
Kama umeshindwa kumbandua shemejio kicheche basi wewe ni kiazi tu!!

Niletee na mimi nimbandue
 
Bahati nzuri, amini nakuambia hakuna mke kati ya wake zangu anaweza kutoka na mwanaume wa aina yako.... Amini nakuapia....

Wewe na huyo shemeji yako sijaona tofauti yenu.... Wote ni walewale...

Nakushauri acha hiyo tabia... ushoga unaepukika.

Wote wewe na jamaa mnaanza kukosa sifa za kiume.
 
Kama umeshindwa kumbandua shemejio kicheche basi wewe ni kiazi tu!!

Niletee na mimi nimbandue
Usijali mkuu, nitahakikisha na mimi nachomeka rungu hapo. Kama kamsaliti mmewe wa ndoa, haiwezi kuwa ngumu kumsaliti huyu boya

Sintokuangusha mkuu, nitahakikisha nampiga paipu mpaka nanyofoka na nyapu kisha nakupassia namba
 
Huu uzi umewakera sana watu waliooa. Wanaumiaaa kama wamepakwa moto kwenye makalio.
 
Back
Top Bottom