Rafiki yangu kampa mimba mwanamke mtu mzima

Rafiki yangu kampa mimba mwanamke mtu mzima

Hapo awali alikuwa akisifia sana kwamba anajua mahaba na anakata mikato yote mpaka za samaki akipiga reverse!! Sasa nature imefanya yake, mshangazi wa watu kanasa mimba na kagoma kuitoa!.. kakomalia kuzaa na kwa vile jamaa hana mtoto bado lishangazi limemwambia atulie walee mtoto!.

Mchizi stress zimemjaa kwa kuzaa nalishangazi,isitoshe jamaa anaheshimika mtaani kwa upole wake!,kinachomtesa zaidi tetesi mtaani zishasambaa kwamba jamaa anakula mshangazi!.

Ile furaha ya jamaa imekuwa kilio zile stori za mauno zimekufa bado maziko tu..
Kibaya katishwa akikimbia mama kijacho akishazaa anaenda kwao na jamaa kukabidhi mali ya familia..😂

Binafsi nimemwambia alee familia yake hakuna namna..🤣

Hahaha
 
Nasema ili siku zote na ntasema. Tungekua na uwazi baina ya mahusiano yetu. Kila mmoja akasema mimi nataka au napenda hiki au naona tuishi namna hii tusingekua na makwaruzano.

Kukosa uwazi ndio baina yao ndio kunapelekea mtu kubeba hiyo. Kama wangekua wazi sisi mahusiano yetu ni outing, kutomban* na si kupeana watoto. Mambo yangekua rahisi
Naam
 
Back
Top Bottom