Rafiki yangu amenishawish ni join Jf.

Rafiki yangu amenishawish ni join Jf.

Nitafute kwaajili ya kuangalia nyota yako...rangi yako ya bahati ni zambarau, tena iwe suruali.
Halaf inaonekana nitonye anakuharib sana. Enzi zile uko na mimi ulikuwa unaongelea update za Iphone, galaxy, Ipad yaani ulikuwa fulu teknology lakini tangu umekuwa karib na nitonye umekuwa unahubiri uganga wa kienyeji tu. Huyu nitonye anafanya kazi gani?
 
Halaf inaonekana nitonye anakuharib sana. Enzi zile uko na mimi ulikuwa unaongelea update za Iphone, galaxy, Ipad yaani ulikuwa fulu teknology lakini tangu umekuwa karib na nitonye umekuwa unahubiri uganga wa kienyeji tu. Huyu nitonye anafanya kazi gani?
Ni daktari mkuu pale Muhimbili ila hajagoma!
 
Siongopei, halaf nimekurecommend kwa kanumba ukapambe muvi yake mpya, utakuwa mke wa starring halaf utaibiwa na zungu la unga utatoroshewa pakistan
Hahahaaaaa!...taratibu bana sina hela ya kwenda india kutibu mbavu zikivunjika..
 
Ze finest yupo kizuizini malawi, alikuwa anafanya magendo ya kusambaza vyura kwa wachina wa malawi. Uhamiaji Wamemdaka
Sasa lawyer kweli umeshindwa kutumia cheo chako kumwekea zamana TF?
 
Hahahaaaaa!...taratibu bana sina hela ya kwenda india kutibu mbavu zikivunjika..
Mimi ni undercover mod, nitatoa hela za michango ya JF tukupeleke India. Lakini hela haitoshi kuchukua wapambe, tutakwenda mimi na wewe tu, Nitonye ataruhusiwa kukusindikiza mpaka uwanja wa kambarage nyerere tu
 
poa sana... ngoja na mie niwe famous.. naweza pata Mtoto pia... wako wengi kwelii...



Hiyo nickname mkuu inaweza ikakulostisha, warembo wa hapa wanapenda chips kuku na pizza wewe umejiita walinazi bana.
 
@ klorokwini, una kipaji jibaba!...abarikiwe mama aliyekuzaa manake daaah, atakayesoma post yako afu asicheke ujue amekaribia kufa...lol.
 
Back
Top Bottom