Rafiki wa kike anakopeshwa pesa?

ni rafiki tuu.....nakushauri kiafrika......piga simu msalimie mama yako kwanza.......then wasiliana na mpenzi wako.....hiyo laki inayokuwasha itakuwa imepingua......rafiki yako huyo mpe 50,000.....usimkopeshe kamwe....mpe na sahau.....tenda wema uende zako........wanawake wasichana ni wachache sana walipaji CASH...........wanajua tunapenda dyudyu.....na rijali hana mzaha.....
 
[emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…