R.KELLY IS A MUSIC god


Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,278
Likes
33,056
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,278 33,056 280
This is beyond extra ordinary!
Huyu jamaa ameniogopesha aisee.
Heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!

Kwenye RnB huyu siyo King ni god; hana mpinzani aisee.
Huyu jamaa sijui kaumbwaje, wengine wangekuwa washazimia.
Mungu kawapa watu weusi vipaji vikubwa sana has a kwenye kuimba, hili hata shetani analijua.
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
7,843
Likes
10,732
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
7,843 10,732 280
This is beyond extra ordinary!
Huyu jamaa ameniogopesha aisee.
Heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!

Kwenye RnB huyu siyo King ni god; hana mpinzani aisee.
Huyu jamaa sijui kaumbwaje, wengine wangekuwa washazimia.
Hapa lazima ujue kwamba Mungu amewapa vipaji vikubwa watu weusi; muziki wa dunia hii umeendelezwa na watu weusi na huo ndiyo ukweli hata shetani anaujua.

CC: MGuccI , Red Giant , UncleBen ,
kahhh aisehhhh R. KELLY nimeshindwa kuamini huo uwezo wake salute sanaaaaa, dah nimecheki dakika wapi nimechoka sio kwa uwezo huo, amefikisha dakika kumi nimeshindwa kuelewa malcom
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
7,843
Likes
10,732
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
7,843 10,732 280
Nimejikuta hisia zimenikabili mpaka nikitamani kutoa chozi nikiona audience wanavyo dondosha machozi, nikajikuta nimenogewa kuendelea kuangalia tuuuu, malcom kama una muendelezo wa hii tafadhali hebu nitumie asehhh
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,278
Likes
33,056
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,278 33,056 280
kahhh aisehhhh R. KELLY nimeshindwa kuamini huo uwezo wake salute sanaaaaa, dah nimecheki dakika wapi nimechoka sio kwa uwezo huo, amefikisha dakika kumi nimeshindwa kuelewa malcom
This is just unexplainable,
Sijui tumuweke kwenye kundi gani huyu jamaa.
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
7,843
Likes
10,732
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
7,843 10,732 280
Nataka kujua comments za majaji maana kama Pharrell Williams alikuwa anashangaa tuu
 
sheriff john brown

sheriff john brown

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
552
Likes
382
Points
80
sheriff john brown

sheriff john brown

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
552 382 80
Halafu ni mkali wa miondoko yote. Hip hop, rocky, mpaka zile za kispain sijui mnaziitaje vile.
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
7,843
Likes
10,732
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
7,843 10,732 280
This is just unexplainable,
Sijui tumuweke kwenye kundi gani huyu jamaa.
Aisehhh is agenius of all the time, nina nyimbo zake zote za zamani katika mfumo wa dj collection mix namkubali sana, ila hii clip ndiyo kanichanganya kabisa sijaelewa kabisa huu uwezo hakuna mwana mziki anayeweza alikuaga Whitney Houston na mariah carey kwa mbali
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,278
Likes
33,056
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,278 33,056 280
Aisehhh is agenius of all the time, nina nyimbo zake zote za zamani katika mfumo wa dj collection mix namkubali sana, ila hii clip ndiyo kanichanganya kabisa sijaelewa kabisa huu uwezo hakuna mwana mziki anayeweza alikuaga Whitney Houston na mariah carey kwa mbali
Whitney Houston YES!
Mariah Carey NO!

Ila kama hawa wanaweza kidogo;
Jenifer Hudson YES!
Fantasia YES!
Beyonce YES!
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Nimefurahi kuangalia video hiyo, sababu ni meimbo huo ulinijia kichwani niliposoma kichwa cha uzi wako.

Nina album zake zoteeeeeeeeeeee
 
Tarrus

Tarrus

Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
42
Likes
37
Points
25
Age
32
Tarrus

Tarrus

Member
Joined Jun 30, 2016
42 37 25
Nimefurahi kuangalia video hiyo, sababu ni meimbo huo ulinijia kichwani niliposoma kichwa cha uzi wako.

Nina album zake zoteeeeeeeeeeee
Wish nizipate izo album kwakweli mana nna collection moja ina nyimbo zake zote ila quality sipendezewi nayo
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,363