One the Incredible a.k.a Kardinali has stuck in the 90s.

LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,798
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,798 2,000
Kwanza kabisa hiyo a.k.a ya Kardinali mimi ndio nimempa huyu jamaa kwa sababu ana Pengo.

Back to my point. One the Incredible has stuck in the 90s. He thinks 2019 is 1994.

Yani up to this era huyu jamaa bado ana ule ushamba wa kusema fulani ni Rapper na fulani ni Mc?

Na anavyo itajaga hihop its so funny.Anatamka " HIPHAP" .

Muziki wa Hiphop ngumu ( ambayo huyu Bwana Mdogo Kardinali ) ana u pioneer ulikuwa relevant in 70s, 80s and mid 90s.

Actually even before the " death" of Tupac Shakur and Frank White muziki huo ulikuwa umesha katwa kichwa tayari.

Tulicho kishuhudia kuanzia mwaka 96,97 hadi mwanzoni mwa miaka ya 2000 ilikuwa ni mtikisiko wa mkia wa muziki wa huo ambao tayari ulikuwa umeisha kufa since the days of Pontiius of Pilates"


Huu ulikuwa muziki ulio tumiwa na watu weusi hasa wa ( Ghetto America) kuelezea machungu yao.

Initially American System had been designed for the failure of Black People.

In a response Vijana wamarekani weusi waliutumia mbinu mbalimbali ikiwa ni pamoja na kutumia muziki wa Hiphop kuwa mobilize wamarekani weusi sanjari na ku spread consciousness and awareness among them.

Baada ya conditions kuwa improved muktadha wa muziki huo ukabadilika kutoka kwenye kuimba nyimbo za kutetea haki za watu weusi hadi kwenye nyimbo za kuhamasisha violence among Africans Americans.

Pioneer wakuu wa muziki wa Hiphop wa sasa wakawa watu wa maisha ya ghetto na vikundi vya kihalifu " gangs".

Kundi moja kutoka hood moja linaweza kufanya wimbo kwa ajili ya kutukana au kutishia kundi jingine kutoka mtaa mwingine na ujinga ujinga mwingine kama huo.

Hawa ndio aina ya watu ambao wame mu influence one the Incredible. Kama hiyo haitoshi anataka aina hii ya muziki ndio iwe promoted!!!!

Kwangu mimi muziki wa Hiphop haujawahi kuwa utamaduni. Ni mtindo wa muziki kama mtindo mwingine tu yani kama ilivyo muziki wa Kwaya au Rnb.


One the Incredible badala ya kuhamasisha watu wa upende muziki wao wa asili una taka watu waupende muziki wa wamarekani weusi wanaoishi ghetto!!! Are u sure ur not sick?


Wamarekani weusi wa ghetto unawaona watu wa maana sana kiasi umeamua kuyaishi maisha yao na kutaka watu waufuate mtindo wao wa maisha?..

For your information " BLACK ( Ghetto )AMERICANS, ARE THE MOST LOWEST FORM OF BLACK PEOPLE"

Ni fedheha kwa kijana kutoka katika nchi ya Kiafrika kuiga mtindo wa maisha wa watu weusi wanaoishi ghetto nchini Marekani ambao wengi wao hawana maadili wala utu.

Kwa Wasanii wa muziki wa Hiphop ambao wewe One unawahusudu.


1.They dont respect their women. To them All women are bitches..Just listen to their songs.
2. They call their houses ghetto.
3. They promote violence ( Shooting people and nonsense like that)

4. They use alot of curse words etc
They miss lead black kids and alot of other related stuffs.

Hata baadhi ya hao wasanii weusi ambao wamefanikiwa kutoka kimaisha hawayapendi maisha ya ghetto. Mfano mzuri 50 Cents kwenye wimbo " Hate It or Love It " anasema " NOTHING GOOD IN HOOD RUN AWAY FROM THIS BITCH NEVER COMEBACK IF I COULD".

50 Cents huyo huyo alimtosa Swahiba wake wa enzi za Mtaani " Bang Em Smurf" baada ya kuona jamaa.analeta mambo ya " kishamba" ya mtaani ilihali 50 tayari alikuwa ametoka kimuziki na kimaisha.

Kutengeneza image yake akamtosa jamaa.Sasa hivi amekuwa deported yupo Trinidad and Tobago huko anavuta ashish.


Acha ushamba One the Incredible usituletee ushamba wako wa miaka ya 90.
Eti unasimamisha nguzo za Hiphop.!!! Nguzo za Hiphop?

Those who stuck in the 90s die like in the 90s.

Fanya research yako kuhusu Chicago Hiphop. Hawa watoto wa Chicago wamestuck kwenye 90s ndio maana wanauana sana. M. You tube dogo wa Chicago anaitwa Young Pappy, tazama Life Style yake, muziki wake, watu alio waua na jinsi alivyo uliwa.

Huku Tz hutouliwa ila muziki wako utakufa kama ambavyo mimi na wewe tunajua muziki wako umekufa.

Hupati show yoyote wala hakuna mtu anajua nyimbo zako.

Wewe na crew yako wote mnao chana kwa style zinazo fanana hamna mafanikio yoyote kimuziki kwa sababu mmekataa kwenda na wakati.

Mnawachukia weusi bure tu
Weusi wanatumia akili. Wanafanya muziki unao endana na wakati uliopo.

Wakati uliopo sasa unawahitaji wanamuziki wa aina Joh Makini, Nikki Wa Pili & Co kuliko watu kama wewe Nash, P the Mc, Nikki Mbishi etc.

For any one to love ur kind of music he or she must travel back to the 90s.

Kwenye crew yenu mtu pekee anae fanya muziki mzuri ni Songa.

Acheni kwenda kinyume na maandiko. Maandiko yanasema ukomboeni wakati. Nyinyi wakati wenu mnaupoteza bure.

Muziki ni style, beats and beautiful melody.
Kama unataka kutoa ujumbe andika kitabu au nenda pale Nkurumah Hall kafanye Speech iwekwe You Tube.

Usilazimishe wote wawe kama wewe. Wewe Nyota yako imekufa ndo maana unavutiwa na vitu vilivyo kufa kama huo muziki unao ufanya.

Wewe una ijua Hiphop kuliko Nas.?Nas amezaliwa Hiphop inapotokea lakini anasema " Hiphop is Dead"

Joh Makini and ur crew fanyeni muziki wazee. Raia tunawakubali sana.


One the Incredible and ur crew inawezekana mkawa na nia nzuri sana lakini kitu kizuri huwa hakitazamwi kwa kuangalia nia ya mtu bali matokeo yake.

Kama unafanya muziki wako halafu watu hawaupendi maana yake ni kwamba unafanya muziki mbaya.

# KULETA HIP HOP NGUMU TZ MIAKA HII NI SAWA NA KULETA TZ NYIMBO ZA ENZI ZA STRUGGLE AGAINST APARTHEID IN SOUTH AFRICA LIKE ' MAYIBUYE ,KHAWULEZA, & NDONDEMNYAMA VEROWOED BY MIRIAM MAKEBA AU WIMBO KAMA ' OLIVERTHAMBO TETA NO BOTHA"ETC.
NYIMBO HIZO SI TU KWAMBA WAKATI WAKE UMEISHA PITA NOW BALI HATA WASAUZ WENYEWE HAWAZISIKILIZI SEUZE UZILETE HAPA TZ.

MATOKEO YAKE KILA SIKU MNALALAMIKA MNABANIWA.
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,791
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,791 2,000
Duuh mkuu nimeimaliza kuisoma ila nimechoka kinoma nimeshasahau vitu kibao mkuu nilivyovisoma jitahidi kufupisha asee
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,979
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,979 2,000
Moko wa miujiza unataka awe kama darasa?
 
A

Attainer Jr

Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
30
Points
95
A

Attainer Jr

Member
Joined Mar 22, 2019
30 95
Umemsahau na Stereo naye yupo okay anaenda na wakati.
 
Hustling

Hustling

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2018
Messages
1,315
Points
2,000
Hustling

Hustling

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2018
1,315 2,000
We ndo kitobo kweli,joh makin, Nikki wa pili,p the mc,g nako na songa wana Maisha gani tangu waanze kufanya huo mziki??? watu wanaishi nyumba za kupanga unasema wana maisha??? unajua joh makin,nikki wa pilig nako wanakaa mtaa gani?? unajua maisha yao yapoje??? Au unaropoka baada ya kuvimbiwa maharage aliyokupikia mke wako??? unasema hip hop inahamasisha violence hapa ndipo unapodhihirisha wewe ni kitobo,kwa hiyo krs one,talib,nas,common,killa priest,guru, premier wanahamasisha violence??? watu wanapigana kuua violence wewe unasema wanahamasisha,hao wakina krs one,afrika bammbataa wanapoteza muda,hela na nguvu zao kuua violence,unakuja unaongea pumba hapa,unajua nas alimaaniisha nini kwa kusema hiphop is dead??? Fanya research,tafuta weusi wanaishi wapi na wanamiliki nini then uje uonge pumba zako,tumia akili mbona unakuwa kama sio shoga wewe???
 
Petjohsimba

Petjohsimba

Senior Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
124
Points
250
Petjohsimba

Petjohsimba

Senior Member
Joined Oct 9, 2018
124 250
kwa hiyo hotuba yako, natumaini atabadilika!
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,798
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,798 2,000
Najua wanaishi Changanyikeni kwa Mzee Simplius Massay. Una swali jingine?
We ndo kitobo kweli,joh makin, Nikki wa pili,p the mc,g nako na songa wana Maisha gani tangu waanze kufanya huo mziki??? watu wanaishi nyumba za kupanga unasema wana maisha??? unajua joh makin,nikki wa pilig nako wanakaa mtaa gani?? unajua maisha yao yapoje??? Au unaropoka baada ya kuvimbiwa maharage aliyokupikia mke wako??? unasema hip hop inahamasisha violence hapa ndipo unapodhihirisha wewe ni kitobo,kwa hiyo krs one,talib,nas,common,killa priest,guru, premier wanahamasisha violence??? watu wanapigana kuua violence wewe unasema wanahamasisha,hao wakina krs one,afrika bammbataa wanapoteza muda,hela na nguvu zao kuua violence,unakuja unaongea pumba hapa,unajua nas alimaaniisha nini kwa kusema hiphop is dead??? Fanya research,tafuta weusi wanaishi wapi na wanamiliki nini then uje uonge pumba zako,tumia akili mbona unakuwa kama sio shoga wewe???
 
cheetah255

cheetah255

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
1,215
Points
2,000
cheetah255

cheetah255

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2017
1,215 2,000
Hahaha mkuu wape nondo naona p.mawenge kidogo anaanza kujielewa,kama nikki mbishi alivyo jirudi.
Wamebakia ancient watatu one(uno),nash maalim na songa.Hawa wanajifanya wao ndio waasisi wa hiphop wanajua kila kitu zaidi ya kaka yao Hashim dogo also known as Hashim fogo.
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,798
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,798 2,000
W
Hahaha mkuu wape nondo naona p.mawenge kidogo anaanza kujielewa,kama nikki mbishi alivyo jirudi.
Wamebakia ancient watatu one(uno),nash maalim na songa.Hawa wanajifanya wao ndio waasisi wa hiphop wanajua kila kitu zaidi ya kaka yao Hashim dogo also known as Hashim fogo.
Washamba tu hao. Inspector Haroun aliwahi kuchana kwenye Rap Katuni " Imba weeee piga kelele weee. Sisi ndo rap katuni tunaimba katuni na bado tunauza kwa wadosi"

Akaongeza akimaanisha wakipeleka kuuza albamu zao kwa mdosi wamejipanga foleni wao pamoja na wale wanao jifanya wanafanya konshas hiphop mdosi anasema

" Bana bana wacha Gangwe Mobb waingie kwanza halafu na nyie wengine ndio mtafuata bana barabara chee barabara chee"
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,798
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,798 2,000
Moko wa miujiza unataka awe kama darasa?
Aendane na wakati. Kwenda kinyume na wakati ni dhambi. Mungu anasema " Ukomboeni wakati" yeye ame stuck in the 90s wakati watu tunafikiri kuhusu 2020s
 
abuu bin umar seydun

abuu bin umar seydun

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
487
Points
1,000
abuu bin umar seydun

abuu bin umar seydun

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
487 1,000
We ndo kitobo kweli,joh makin, Nikki wa pili,p the mc,g nako na songa wana Maisha gani tangu waanze kufanya huo mziki??? watu wanaishi nyumba za kupanga unasema wana maisha??? unajua joh makin,nikki wa pilig nako wanakaa mtaa gani?? unajua maisha yao yapoje??? Au unaropoka baada ya kuvimbiwa maharage aliyokupikia mke wako??? unasema hip hop inahamasisha violence hapa ndipo unapodhihirisha wewe ni kitobo,kwa hiyo krs one,talib,nas,common,killa priest,guru, premier wanahamasisha violence??? watu wanapigana kuua violence wewe unasema wanahamasisha,hao wakina krs one,afrika bammbataa wanapoteza muda,hela na nguvu zao kuua violence,unakuja unaongea pumba hapa,unajua nas alimaaniisha nini kwa kusema hiphop is dead??? Fanya research,tafuta weusi wanaishi wapi na wanamiliki nini then uje uonge pumba zako,tumia akili mbona unakuwa kama sio shoga wewe???
mkuu huyu jamaa anaongea kitu ambayo hajui hao rappers was kisasa ndo wako front na hizo violence e na madawa yakulevya
 
BabaMorgan

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
1,005
Points
2,000
BabaMorgan

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
1,005 2,000
Yeah at least Stereo yupo vizuri. Huyo Moko wa Miujiza bado ame stuck in the 90s. He thinks 1996 is 2019.
Maisha ni Choice.. Usi force watu wawe utakavyo. Kuna category kibao za muziki ni maamuzi ya mtu kufanya kile anachoona kipo sawa kwa upande wake. Kutaka mtu kuwa kama mtu fulani huko ni kukosa mantiki. Alafu lifestyle wanaoishi hao wanahiphop wa Chicago zinaweza kufanana na one lakini one incredible havunji sheria kama hao watu unaowasema. Na kuhusu biashara ya muziki Tanzania wanaotusua ni wachache. Mwisho usilazimishe unachokiamini wewe kuwa sawa kwa watu wengine.
 
Hustling

Hustling

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2018
Messages
1,315
Points
2,000
Hustling

Hustling

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2018
1,315 2,000
Cause they have stuck in the 90s like One the Incredible.
hivi unajijua kuwa wewe ni mpumbavu???? hao marapa wa kisasa wa mainstream ndo wanaoongoza kupromote violence, huelewi unaongelea nini,hao wakina nipsey walikuwa mainstream na walikuwa matajiri na muziki wao huo wa kisasa unaowapa hela na kuwa mamilionea asilimia 90% ya content yake ni kuhusu glorification of gangsta life style, selling drugs,killing wack niggas,fucking big booty hoes, drinking wine etc..sasa wewe unakuwa kama shoga hueleweki au nyege nyingi,mara ya mwisho umeto..mba lini??
 
Hustling

Hustling

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2018
Messages
1,315
Points
2,000
Hustling

Hustling

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2018
1,315 2,000
Yeah at least Stereo yupo vizuri. Huyo Moko wa Miujiza bado ame stuck in the 90s. He thinks 1996 is 2019.
Stereo tangu abadilishe mziki unajua amefanya show ngapi???
 
Hustling

Hustling

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2018
Messages
1,315
Points
2,000
Hustling

Hustling

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2018
1,315 2,000
Hahaha mkuu wape nondo naona p.mawenge kidogo anaanza kujielewa,kama nikki mbishi alivyo jirudi.
Wamebakia ancient watatu one(uno),nash maalim na songa.Hawa wanajifanya wao ndio waasisi wa hiphop wanajua kila kitu zaidi ya kaka yao Hashim dogo also known as Hashim fogo.
One na songa mbona wameswichi kitambo tu,unaona ulivyo mpumbavu??
 

Forum statistics

Threads 1,342,903
Members 514,861
Posts 32,767,424
Top