R.I.P wana chitchat wote

Lucas

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
2,458
Points
1,225

Lucas

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
2,458 1,225
hello,
najua sasa ni usiku sana, wengi wenu mmechoka na mnaenda kupumzika sasa.

kiukweli kabisa nisingependa mkose amani ilhali mnapumzika, hivyo kwa kila anayekwenda kupumzika usiku huu nakutakia mapumziko ya amani, kwa lugha ya kigeni ni rest in peace.

RIP kwa Erickb52, Madame B, Bishanga, Mtambuzi, cacico, nitonye na wengine woote
 
Last edited by a moderator:

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Points
2,000

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 2,000
hello,
najua sasa ni usiku sana, wengi wenu mmechoka na mnaenda kupumzika sasa.

kiukweli kabisa nisingependa mkose amani ilhali mnapumzika, hivyo kwa kila anayekwenda kupumzika usiku huu nakutakia mapumziko ya amani, kwa lugha ya kigeni ni rest in peace.

RIP kwa Erickb52, Madame B, Bishanga, Mtambuzi, cacico, nitonye na wengine woote
Bhaeleze hao.
R.I.P na wewe pia...
 
Last edited by a moderator:

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,008
Points
2,000

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,008 2,000
mweeh hizi lugha hizi...hivi unajua hako kamsemo huwa kanafupishwa tu ila ukikarefusha kidogo tu maana yake kuna watu umeshawapa cheo cha marehemu hapa CC...
 

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,338
Points
0

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,338 0
hello,
najua sasa ni usiku sana, wengi wenu mmechoka na mnaenda kupumzika sasa.

kiukweli kabisa nisingependa mkose amani ilhali mnapumzika, hivyo kwa kila anayekwenda kupumzika usiku huu nakutakia mapumziko ya amani, kwa lugha ya kigeni ni rest in peace.

RIP kwa Erickb52, Madame B, Bishanga, Mtambuzi, cacico, nitonye na wengine woote
Nahisi wewe ni kigagula cha mlingotini,juu ya nini unajifanya ziraili?
 
Last edited by a moderator:

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,522
Points
1,250

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,522 1,250
hello,
najua sasa ni usiku sana, wengi wenu mmechoka na mnaenda kupumzika sasa.

kiukweli kabisa nisingependa mkose amani ilhali mnapumzika, hivyo kwa kila anayekwenda kupumzika usiku huu nakutakia mapumziko ya amani, kwa lugha ya kigeni ni rest in peace.

RIP kwa Erickb52, Madame B, Bishanga, Mtambuzi, cacico, nitonye na wengine woote
Heheheeee nikafikiri tusharestishwa in peace aisee kidogo nianze maombolezo.
Asante sana Smiling Saint
Niko na mai waifu tunataka kujimuvuzisha in peace kwa raha zetu!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,392,774
Members 528,684
Posts 34,117,681
Top