R.i.p madiba


Uhembe

Uhembe

Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
94
Likes
23
Points
15
Uhembe

Uhembe

Member
Joined Mar 10, 2012
94 23 15
Naomba kujuzwa... alipofariki hayati Nyerere... South Africa walishusha bendera nusu mlingoti.....?
Naombeni jibu... ?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,470
Likes
124,866
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,470 124,866 280
Ndio halafu wakapumzika Siku 3 bila kufanya kazi
 
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
724
Likes
219
Points
60
Age
39
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
724 219 60
Naomba kujuzwa... alipofariki hayati Nyerere... South Africa walishusha bendera nusu mlingoti.....?
Naombeni jibu... ?
Uliza na kama rais wao alikuja kuhudhulia mazishi
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Naomba kujuzwa... alipofariki hayati Nyerere... South Africa walishusha bendera nusu mlingoti.....?
Naombeni jibu... ?
Hii nayo ni joke?
 
KB THE DON

KB THE DON

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
204
Likes
59
Points
45
KB THE DON

KB THE DON

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
204 59 45
Labda ngoja tuutafte ukwel ap
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
13
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 13 0
Mandela alikuja baada kama ya wiki 2 hivi. alinikuta uwanja wa ndege mwanza. wakampa chopa kwendea butiama
 
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
995
Likes
88
Points
45
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
995 88 45
Mandela alikuja baada kama ya wiki 2 hivi. alinikuta uwanja wa ndege mwanza. wakampa chopa kwendea butiama
Alikukuta unafanya nini? na wewe ulikuwa hapo kama nani hadi mandela akukute?
 
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
878
Likes
12
Points
35
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
878 12 35
bendera ilishushwa nusu mlingoti na mandela alikuja baada ya muda yaan baada ya mazishi alisema hawezi kushuhudia mazishi ya mwalimu aliogopa kufa kwa mshtuko au shinikizo.ILA HILI SIO JUKWAA LAKE
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
13
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 13 0
Alikukuta unafanya nini? na wewe ulikuwa hapo kama nani hadi mandela akukute?
kama Mapolomoko. ulitaka anikute kama nani na kwani yeye ninani mpaka asinikute? tumia ubongo nasi matope.
 

Forum statistics

Threads 1,250,679
Members 481,436
Posts 29,741,508