R.I.P Dada yangu kipenzi

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Posts
3,030
Reaction score
4,651
Ni huzuni, Ni maumivu umetuachia dada wala havielezeki. Tumeshuhudia mateso yako kitandani ukipambana na Cancer ambayo hatimaye imechukuwa uhai wako.

Daima utabaki mioyoni mwetu. Pumzika dada!

ZAIDI SOMA:
 
Poleni Sana Wafiwa Na Ndugu
Naikumbuka Thread Yako Ukiomba Msaada Wa Tiba
 
Pole mkuu...
Mungu ampumzishe anapostahili.
 
Pole sana mkuu, kazi ya Mola haina makosa.
RIP dada..
 
Kuna maradhi mtu yanaisababishia familia simanzi, mateso na adha achilia mbali maumivu anayopata mgonjwa.

Mungu awatie nguvu na kuwafariji kwa kipindi hiki kigumu mnachopitia.
 
Ni huzuni, Ni maumivu umetuachia dada wala havielezeki. Tumeshuhudia mateso yako kitandani ukipambana na Cancer ambayo hatimaye imechukuwa uhai wako.

Daima utabaki mioyoni mwetu. Pumzika dada!
Majina yake tafadhali
 
Pole sana mkuu mungu akutie nguvu,, tupo pamoja,,, hakuna kitu kigumu Kama kuuguza mgonjwa ambaye mwisho wa siku Unajua hatapona,,, pole sana ndugu,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…