Quetion 4 Ladies...!

Quetion 4 Ladies...!

Kuna mmoja amekaa vibaya hapa na kimin, map*ja nje nje, amevaa tait ya pink, mpaka SI UNIT yangu inata kunyanyuka, halaf namfaham kabisa ni mke wa mtu..

inabidi sasa serikali iweke kipengele cha mavazi aliyovaa aliyebakwa 7bu mavazi mengine ni vigum kwa mwaume aliye rijali na ana kiu ya siku nyingi anashindwa kuvumilia na kuchukua uamuzi mbaya
 
Mabadiliko ktk jamii yanafanywa na jamii yenyewe, basi sisi kama jamii yafaa tulichukulie hatua kabla halijawa sugu
 
Kombai tribe wanawake ny.ony.o nje nje
na hakuna ubakanaji

maovu yote huanzia kichwani.

Afu morals zinatofautiana toka jamii moja na nyingine.
ndiyo tunajua ni raha zako kwani bado unatafuta? Na je unawaonyesha nini watoto wako uloko nao na utakaowazaa?
 
tena napenda kweli wangu mke afanye ivyo....
maana fig.inalipa aise...
 
inawezekana ww pia ni moja wao unaweza nijulisha ili nisiumize kichwa tena....!
 
Waache watu wavae wapendavyo ilimradi hawavunji sheria.
 
siku hizi nguo za kuogelea na wacheza mieleka wao wamezifanya nguo za outn.wanawake wanasubiri mmoja akijaribu kutembea na chupi wote wataiga.wapo kama wale wa ?nya ?ma nyu..mbu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom