Quarry extraction partner


B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Wadau tunatafuta mtu aliye tayari mwenye uwezo wa kuleta mashine kwa ajili ya kusaga kokoto. Tuna eneo kubwa sana lugoba na lina very high deposit content.

Karibuni sana wadau. Any questin just ask.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Environmental assessment?
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Kwa hiyo partner mnayemtafuta ni wakuleta Cone Crusher plant? au wote kushirikiana kununua a crusher kwa hiyo shughuli! ni PM mkuu!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,505
Likes
4,879
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,505 4,879 280
Do you have drilling machine? we have drills, we are expert in quarry operation, drilling,blasting, and Processing we have experience of over 20yrs. We believe that we are cheap, we are also doing consulting, PM me please
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Do you have drilling machine? we have drills, we are expert in quarry operation, drilling,blasting, and Processing we have experience of over 20yrs. We believe that we are cheap, we are also doing consulting, PM me please
NimekuPM mkuu.
 
Erick_Otieno

Erick_Otieno

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2010
Messages
629
Likes
947
Points
180
Erick_Otieno

Erick_Otieno

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2010
629 947 180
Mbona information zinakua kwenye kuPM tu! Kwani hii biashara ya unga wakuu?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ile mashine ilotolewa sumbawanga na mheshimiwa imeharibika?
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
479
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 479 180
Mkuu mmeshaanza operation? Na je mnaplan kutoa emplyment? Mimi ni mdau katika sekta ya mining na mnaweza kuniajiri kama kuna nafasi hiyo please PM na nitakutumia cv yangu.
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
mkuu mmeshaanza operation? Na je mnaplan kutoa emplyment? Mimi ni mdau katika sekta ya mining na mnaweza kuniajiri kama kuna nafasi hiyo please pm na nitakutumia cv yangu.
bado hatujaanza mkuu,ikianza nitakupm maana tunahitaji wataalamu kama ww.
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,497