pwaaaaaaaaaah | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pwaaaaaaaaaah

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Philipo Kidwanga, Aug 14, 2012.

  1. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamaa mmoja asiye na mikono alianguka kisimani baada ya kukaa kisimani kwa muda bahati nzuri kuna mwanaume akapita pale kisimani, alipohisi uwepo wa mtu akaomba msaada kwa sauti na jamaa akamsikia.akafanya juu chini akatafuta kamba ili amtoe sasa kwa vile jamaa hana mikono ikabidi jamaa aikamate kamba na meno na moja kwa moja jamaa akawa anampandisha juu.ikiwa imebakia kidogo tu kumfikisha mwisho na kumtoa imani ikamjia mtoa msaada kwa imani akamwambia aisee pole sana mungu atakusaidia.sasa jamaa kwa imani iliyooneshwa na mwokozi wake akajibu asa........hakumalizia kikasikika kishindo kwenye maji paaaaaaaah.
     
  2. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ya zamani sana hii
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Long tym kwa kweli
     
  4. Sosperlevison

    Sosperlevison Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    searching 100%
    loading 90%
    netwark faild
     
  5. Chomsky

    Chomsky Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are not innovative at all 4 this
     
Loading...