Punyeto imeharibu uwezo wangu wa kusikia

Punyeto imeharibu uwezo wangu wa kusikia

Punyeto imenifanya nimepata tatzo la masikio nikiongea na watu sauti naziskia ila maneno kuyatambua nashindwa nifanyaje nirudi kwenye hali ya kawaida naishi maisha ya kipweke tu kutongoza ndio siwezi kabsa yan uwezo kujieleza ushapotea kufanya kitu kiumakini nashindwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Usisingizie punyeto sema mambo yenu ya 0654 mpaka masikio yanapata hitilafu
 
Punyeto imenifanya nimepata tatzo la masikio nikiongea na watu sauti naziskia ila maneno kuyatambua nashindwa nifanyaje nirudi kwenye hali ya kawaida naishi maisha ya kipweke tu kutongoza ndio siwezi kabsa yan uwezo kujieleza ushapotea kufanya kitu kiumakini nashindwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Duuuuuh hilo pull ulipiga kwa mikono yote au bila wese mbona too much. Mkuu pole sana ebu msubiri katibu na mwnyekiti watoe neno.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
fanya hivi dawa unayo mwenyewe na ni simple tu usipige punyeto kwa kama miezi 2 then sikilizia uone maendeleo yako ,kingine ukipiga sana punyeto unapoteza uwezo wa kujiamini mbele ya mwanamke na bahati mbaya mamende wakilijua hilo faster watakuibukia wewe utoe mzigo maana mbele mashine itakuwa haina nguvu mwisho wa siku utaanza kuitwa anti la magica
 
fanya hivi dawa unayo mwenyewe na ni simple tu usipige punyeto kwa kama miezi 2 then sikilizia uone maendeleo yako ,kingine ukipiga sana punyeto unapoteza uwezo wa kujiamini mbele ya mwanamke na bahati mbaya mamende wakilijua hilo faster watakuibukia wewe utoe mzigo maana mbele mashine itakuwa haina nguvu mwisho wa siku utaanza kuitwa anti la magica
juma lokole unawashwa.
 
Moja ya hasara kubwa inayowapata wapiga nyeto au wanachama Wa Chaputa ni ile hali ya ukosefu wa kumbukumbu mazee!! Yaani unaweza fanya kitu asubuhi kufika jion ukawa unajiuliza umefanya kitu gani asubuhi achilia mbali mambo uliyofanya jana yake katika matano unaweza kumbuka moja au mawili au usikumbuke hata moja kwamba ulifanya nini😂
 
Jaribu kupumzika hata miez miwili au zaidi huku ukizidi kufuatilia vipimo hospitali
katika vitu wanavyoshindwa wapiga nyeto ni kupitisha siku bila kupiga hiyo kitu!! miezi miwili ni adhabu kubwa sana..Nyeto bhana ukikaa alone tu mawazo yanakuja unakuta mtu anajilipua.
Ina hasara kubwa sana: hasa kukosa kujiamini na pia upotevu wa kumbukumbu e.t.c
 
Kwani unatumia PUNYETO YA AINA GANI MKUU?maana zipo nyingi...
Punyeto imenifanya nimepata tatzo la masikio nikiongea na watu sauti naziskia ila maneno kuyatambua nashindwa nifanyaje nirudi kwenye hali ya kawaida naishi maisha ya kipweke tu kutongoza ndio siwezi kabsa yan uwezo kujieleza ushapotea kufanya kitu kiumakini nashindwa

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
katika vitu wanavyoshindwa wapiga nyeto ni kupitisha siku bila kupiga hiyo kitu!! miezi miwili ni adhabu kubwa sana..Nyeto bhana ukikaa alone tu mawazo yanakuja unakuta mtu anajilipua.
Ina hasara kubwa sana: hasa kukosa kujiamini na pia upotevu wa kumbukumbu e.t.c
Bila shaka wewe ni mdau

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Punyeto imenifanya nimepata tatzo la masikio nikiongea na watu sauti naziskia ila maneno kuyatambua nashindwa nifanyaje nirudi kwenye hali ya kawaida naishi maisha ya kipweke tu kutongoza ndio siwezi kabsa yan uwezo kujieleza ushapotea kufanya kitu kiumakini nashindwa

Sent using Jamii Forums mobile app

Kama mishipa ya fahamu imekufa wewe subiri kufa huwwezi kupona tena
 
Back
Top Bottom