Public Holiday kwa wana Chelsea Wote

Public Holiday kwa wana Chelsea Wote

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Posts
18,559
Reaction score
11,496
Kutokana na furaha ya ushindi wa leo natangaza kuwepo mapumziko kesho kwa mashabiki wa Chelsea kokote waliko...
Viva Chelsea......
..................... 757511_com_chelsea.jpg.....................................
c1.jpegc2.jpegc3.jpeg
c4.jpegc5.jpegc6.jpeg
c7.jpegc8.jpegc13.jpeg
Hureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 

Attachments

  • c10.jpg
    c10.jpg
    3.4 KB · Views: 828
Ngoja na King'asti aje ili muungane vizuri! Mi nampongeza kipa wenu aisee....japo Torres katumia kaakili kazuri sana kuchomoka na mpira! Anyways.....hongereni bana!!
 
Ngoja na King'asti aje ili muungane vizuri! Mi nampongeza kipa wenu aisee....japo Torres katumia kaakili kazuri sana kuchomoka na mpira! Anyways.....hongereni bana!!
Hahahahahaaa ila hata asingefunga tulishapita na goli la ugenini
Nimefurahi sana Kipipi
 
Last edited by a moderator:
Ngoja na King'asti aje ili muungane vizuri! Mi nampongeza kipa wenu aisee....japo Torres katumia kaakili kazuri sana kuchomoka na mpira! Anyways.....hongereni bana!!

Kipipi, nlidhani unashabikia Twiga Stars pekee
 
Kipipi, nlidhani unashabikia Twiga Stars pekee
Hahahahaa kwa kauli yake pale anaonekana si mshabiki wa timu yetu so inawezekana ni Twiga Stars
 
BARCA wamejitahidi sana lakini bahati haikuwa yao,all chealsea fans,cheer it up!!!
 
Hahahahahaaa ila hata asingefunga tulishapita na goli la ugenini
Nimefurahi sana Kipipi

Niliwaona mlivokuwa mnalinda ile sehemu ya mlangoni baada ya Ramires kuwapachikia kigingi cha kujidaia....ukiongeza na lile la ugenini!!
 
Last edited by a moderator:
Umejuaje kama inatakiwa tupumzike hiyo kesho jamani raha tupu wacha weeee!!!
 
Kipipi, nlidhani unashabikia Twiga Stars pekee

hahahah.....sometimes vya nje vinanoga saana! Ukimuona kitu Messi, pembeni Iniesta na Fabregas.......unakuja kwa mzee Puyol na minywele yake aah raaaha! Bado hujamuona Lampard anataka kuanzisha kaugomvi wakati huo kina Erick bado wanajilaumu John Terry kulamba kikaragosi chekundu! Lol....acha kabisa mdau!
 
Hahahahaa kwa kauli yake pale anaonekana si mshabiki wa timu yetu so inawezekana ni Twiga Stars

hahahah Twiga Stars wapi, atleast hata ungerejea kule Italy kwa kina Juventus!! Dah....ila ngoja na wao nianze kuwafuatilia!
 
Nina furaha sana kwa kushinda kwa Chelsea...

Sasa we Erickb52 unataka vijiwe viwe wapi kama sio kwenye maofisi yetu?!

Kazi na dawa mkuu!

Gee Cee
 
Niliwaona mlivokuwa mnalinda ile sehemu ya mlangoni baada ya Ramires kuwapachikia kigingi cha kujidaia....ukiongeza na lile la ugenini!!

Halafu Kipipi kumbuka tulikuwa 10 wao 11....
Tunahitaji pongezi
 
Last edited by a moderator:
Umejuaje kama inatakiwa tupumzike hiyo kesho jamani raha tupu wacha weeee!!!

Dah we acha tu.. atubariki hujui hata wakuu wetu wa nchi na mabosi ni Chelsea? Wamefurahi sana hata ukiomba kupadishwa cheo leo unapandishwa haraka bila swali
 
Last edited by a moderator:
hahahah.....sometimes vya nje vinanoga saana! Ukimuona kitu Messi, pembeni Iniesta na Fabregas.......unakuja kwa mzee Puyol na minywele yake aah raaaha! Bado hujamuona Lampard anataka kuanzisha kaugomvi wakati huo kina Erick bado wanajilaumu John Terry kulamba kikaragosi chekundu! Lol....acha kabisa mdau!
Hivi kumbe Kipipi uko juu hvyo??
Ni mara chache the dadaz kujua mambo ya soccer..hongera sana na karibu chelsea
 
Last edited by a moderator:
hahahah Twiga Stars wapi, atleast hata ungerejea kule Italy kwa kina Juventus!! Dah....ila ngoja na wao nianze kuwafuatilia!

Teh usisahau nyumbani coz hata Pm aliwasifia Simba Sc bungeni kwa kuwa timu bora tz....
 
Nina furaha sana kwa kushinda kwa Chelsea...

Sasa we Erickb52 unataka vijiwe viwe wapi kama sio kwenye maofisi yetu?!

Kazi na dawa mkuu!

Gee Cee
Vijiwe ofcn kwani mna jiko la kuchomea nyama?
mnayo counter ofcn na viti virefu?
 
Nina furaha sana kwa kushinda kwa Chelsea...

Sasa we Erickb52 unataka vijiwe viwe wapi kama sio kwenye maofisi yetu?!

Kazi na dawa mkuu!

Gee Cee
Vijiwe ofcn kwani mna jiko la kuchomea nyama?
mnayo counter ofcn na viti virefu?
gambachovu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom