Public Holiday kwa wana Chelsea Wote

Public Holiday kwa wana Chelsea Wote

Mimi sio mshabiki wa chelsea kwa kawaida ila tangu nijue wanapambana na Barca.....baas niliwataka washinde...tangu asubuhi ...ni kula biya tu...thanks Erick kwa kutupa holiday...:A S 41:
 
hahahahahaha...jana nili bett chelsea anapita jamaa wakaniona chizi...baada ya game...nikala mkwanja wangu...leo bata huku nasubiri real apite niendelee kula hela ya betting
 
kwa kweli mnastahiki pongezi, hongereni sn.
Mtuombee na sisi, Man U
 
Mimi sio mshabiki wa chelsea kwa kawaida ila tangu nijue wanapambana na Barca.....baas niliwataka washinde...tangu asubuhi ...ni kula biya tu...thanks Erick kwa kutupa holiday...:A S 41:
Teh dah hapa ni bata mwanzo mwisho hadi mei mosi
 
hahahahahaha...jana nili bett chelsea anapita jamaa wakaniona chizi...baada ya game...nikala mkwanja wangu...leo bata huku nasubiri real apite niendelee kula hela ya betting

Leo uko wapi??
mi niko bayern kama kawa...
mtu chake nakushauri tuwe wote bayern
 
Last edited by a moderator:
kwa kweli mnastahiki pongezi, hongereni sn.
Mtuombee na sisi, Man U

Hahahahahahaaaa
Angel man City lazma wawatandike na kombe mnalikosa lol
Siwaombei coz siwapendi hata kidogo
Samahani Angel Nylon kwa hilo...ila wewe nakupenda sana tu
 
Last edited by a moderator:
Hahahahahahaaaa
Angel man City lazma wawatandike na kombe mnalikosa lol
Siwaombei coz siwapendi hata kidogo
Samahani Angel Nylon kwa hilo...ila wewe nakupenda sana tu
Ooooopppppsssssss......
We ndo ushaua, huipendi man u ndo hunipendi na mie.
Man U ikifungwa mi naumwa kabisaaaa.
 
Last edited by a moderator:
Hivi kumbe Kipipi uko juu hvyo??
Ni mara chache the dadaz kujua mambo ya soccer..hongera sana na karibu chelsea

Mie kwenye soccer nimo kwa sana tu na nadhani imeoccupy nafasi ya movie, sema siku hizi nashindwa kufuatilia vizuri kwa sababu ya kukosa muda! Hahahah asante Erick japo Chelsea ........mmh naomba nikuachie mwenyewe! Lol
 
Last edited by a moderator:
Ooooopppppsssssss......
We ndo ushaua, huipendi man u ndo hunipendi na mie.
Man U ikifungwa mi naumwa kabisaaaa.

Hahahahahahaaaa katika timu nisizozipenda duniani ni Man U na nimkutokana na mashabiki wake kuwa na kelele sana wanaposhinda....
Lol
Man U ni man U na Angel Ni Angle.....we sitoacha kukupa love hata kama ni Man u pure...
Hahahahahaaa hamia Chelsea
 
Mie kwenye soccer nimo kwa sana tu na nadhani imeoccupy nafasi ya movie, sema siku hizi nashindwa kufuatilia vizuri kwa sababu ya kukosa muda! Hahahah asante Erick japo Chelsea ........mmh naomba nikuachie mwenyewe! Lol
Haahahahahahaaa
Sawa Kipipi ila next match utatukubali na utakuwa na raha na Chelsea hadi utajishangaa sana
 
Last edited by a moderator:
Hahahahahaaaa naona utakuwa kwenye kiota cha ukweli Brajec Grill Lol mtu chake unatisha aisee inabidi nije Dar walau tujumuike siku moja mitaa hiyo

wewe tu..uko wapi..mie huwa bongo na Kigali kaka mara chache chache@Erickb52
 
Hahahahahahaaaa katika timu nisizozipenda duniani ni Man U na nimkutokana na mashabiki wake kuwa na kelele sana wanaposhinda....
Lol
Man U ni man U na Angel Ni Angle.....we sitoacha kukupa love hata kama ni Man u pure...
Hahahahahaaa hamia Chelsea
Lol, mie leo Real M. Hakuna kulala na hivo kesho holiday nafkiri tukiamka sauti zimekauka kwa kupiga makelele.
 
Back
Top Bottom