Nabii kibonge
JF-Expert Member
- Mar 15, 2018
- 277
- 310
habari zenu wakuu,,
hivi hii propeller ads ipoje maana sielew yaani site yangu ina visitors kama 5000 kutoka USA na UK lakini earnings zangu ni 0.001$ ebu mwenye utaalam kidogo anipe msaada aisee
sky walker
Machozi ya Simba
na wengineo
hivi hii propeller ads ipoje maana sielew yaani site yangu ina visitors kama 5000 kutoka USA na UK lakini earnings zangu ni 0.001$ ebu mwenye utaalam kidogo anipe msaada aisee
sky walker
Machozi ya Simba
na wengineo