Programming quiz:test your skills

Programming quiz:test your skills

mhhh! hizi "Hello World" zinampagawisha stormryder

kweli kuna tz kuna blah blah maneno mengi halaf hamna hata action.facebook wako na facebook interview kuna swali kama hili lkn sio la kwanza.Yet mnasema sio gumu kuna watu humu wametoa maelezo mabovu
 
kweli kuna tz kuna blah blah maneno mengi halaf hamna hata action.facebook wako na facebook interview kuna swali kama hili lkn sio la kwanza.Yet mnasema sio gumu kuna watu humu wametoa maelezo mabovu

sio blah blah.... inategemea na mtu na level yako katika programming kwa ujumla na katika language husika. swali hilo ukimuuliza Bjarne Stroup atakudharau sana manake yeye ndo creator wa C++ lakini ukiniuliza mimi ntaweza kuumiza kichwa manake level yangu bado ndogo. kwa hiyo majibu unayoyapata hapa yanategemea anaekujibu yupo katika level gani.
 
sio blah blah.... inategemea na mtu na level yako katika programming kwa ujumla na katika language husika. swali hilo ukimuuliza Bjarne Stroup atakudharau sana manake yeye ndo creator wa C++ lakini ukiniuliza mimi ntaweza kuumiza kichwa manake level yangu bado ndogo. kwa hiyo majibu unayoyapata hapa yanategemea anaekujibu yupo katika level gani.

sawa kaka
 
Back
Top Bottom