Professor Lipumba unatuharibu vijana wako

McAndrew

Senior Member
Oct 18, 2014
151
225
okay .... wewe uliyeisoma si uiandike kama unaijua
unaendeshwa kwa mi hemko ya kipumbavu.
wewe legacy yako ni ipi kwa maisha yako?
familia yako au umefanyia nini nchi yako?
Kabla ya kuandika kaa chini ujitafakari,
Kuna watuhumu jamvini wanatabia za wafuasi wa kibwetere wa uganda.... Ipo siku mtafunikwa kwenye shimo kwa kujiona mnataka kuikomboa tanzania..wakati wewe maisha yako hata ya kujikomboa hujafikia robo ya robo
 

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
6,999
2,000
profesa ni pandikizi limepandikizwa tangu wakati vyama vingi vinaanza,ili aingie kwenye upinzani na akapewa uprofesa fake ili apate heshima, watu aina hii bado wapo kwenye vyama vya upinzani watajitokeza kila wanapohitajika,

wanakuwa sio binadam kamili ni kama misukule hawana hisia zozote wanaweza kuwa activated au deactivated time yeyote bila ya kujali jana alikuwa nani au nini anaharibu hawajielewi wala hawajali,wao ni actors kwenye maisha, anachojali ni kuwa perfect katika kutimiza maagizo anayopewa tu.

Koote nakuunga mkono but hapo kwenye bold natofautiana na wewe. Huyu jamaa kwa maana ya shule alifauru vizuri sana, ni miongoni mwa watu wanao ujua UCHUMI (kwa maana ya mitihani na kufundisha wengine) vizuri sana. But sio kila aliyesoma hua ana IQ kubwa, wengine wasinge soma huenda wangekua watu wanao chekesha sana humu duniani.
 

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Aug 13, 2009
3,190
2,000
Huyu alikuwa mamluki toka zamani na ndio maana midomo yake na macho yake akisema vinatetemeka.

Ameigharimu sana siasa za Tanzania kwa upande wa wapinzani. Huyu ni mfano wa Shetani wa mashetani.
 

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
6,241
2,000
unaendeshwa kwa mi hemko ya kipumbavu.
wewe legacy yako ni ipi kwa maisha yako?
familia yako au umefanyia nini nchi yako?
Kabla ya kuandika kaa chini ujitafakari,
Kuna watuhumu jamvini wanatabia za wafuasi wa kibwetere wa uganda.... Ipo siku mtafunikwa kwenye shimo kwa kujiona mnataka kuikomboa tanzania..wakati wewe maisha yako hata ya kujikomboa hujafikia robo ya robo

Haya Kaka nimekuelewa, nashukuru ndugu yangu kwa kunijulisha mimi Mpumbavu...
 

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
6,241
2,000
unaendeshwa kwa mi hemko ya kipumbavu.
wewe legacy yako ni ipi kwa maisha yako?
familia yako au umefanyia nini nchi yako?
Kabla ya kuandika kaa chini ujitafakari,
Kuna watuhumu jamvini wanatabia za wafuasi wa kibwetere wa uganda.... Ipo siku mtafunikwa kwenye shimo kwa kujiona mnataka kuikomboa tanzania..wakati wewe maisha yako hata ya kujikomboa hujafikia robo ya robo

Haya Kaka nimekuelewa, nashukuru ndugu yangu kwa kunijulisha mimi Mpumbavu...
 

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
6,241
2,000
Mfano mbovu usiokuwa na mashiko. Narudia kukwambia uwalaumu CUF kwa kumezwa na trend ya kumfuata Lowassa wakati ule, wakaachia ombwe la maamuzi.

Unaongea kwa hisia, unalialia na kulalama, kitu ambacho hakikusaidii zaidi ya kukupunguzia hasira kutoka kifuani mwako.

Okay, huo ni mtazamo wako, na kama Mtanzania una haki hiyo.... haya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom