LiFe 2-point-0
JF-Expert Member
- Mar 22, 2024
- 4,797
- 13,358
Next time try being serious with your clientsHe was my client at my clinic
I never knew his elite academic back ground.. r.i.p
Next time try being serious with your clientsHe was my client at my clinic
I never knew his elite academic back ground.. r.i.p
Bora leo ni mdomo wazi sio 😂😂 BICHWA KOMWE -Nimebaki mdomo wazi![]()
Elimu ya hapa na pale yeye na Manu wake
Pdf inasema mchango mkubwa kwa Tz na dunia halafu eti mchango mkubwa alisaidia kujenga ukuta SUA, alitatua migogoro UDSM.
What are u talking about?Next time try being serious with your clients
ongeza juhudiWhat are u talking about?
Did i say i was not taking him seriously?
Sio mgongo?Nimebaki mdomo wazi![]()
Aliipata Mwaka gani hiyo DiplomaView attachment 3688843
Diploma ya Education hii hapa, moja ya elimu ya hapa na pale
Kuipata mwaka gani haina maanaAliipata Mwaka gani hiyo Diploma
Kivipi? Usiseme uwongoAkafe mbele hakuna chochote alichosaidia hii nchi zaidi ya kugeuza mlimani kuwa jalalani
Nani alikuambia Diploma ni kuunga unga?View attachment 3688843
Diploma ya Education hii hapa, moja ya elimu ya hapa na pale