Prof. Palamagamba Kabudi Aleta wawekezaji nchini

Prof. Palamagamba Kabudi Aleta wawekezaji nchini

Wale Warusi waliokuja ikulu wakaongea na Rais na kuahidi kujenga viwanda waliishia wapi maana mwaka wa nne huu kimya
 
Wale Warusi waliokuja ikulu wakaongea na Rais na kuahidi kujenga viwanda waliishia wapi maana mwaka wa nne huu kimya
hilo tukio limetokea 14/3/2019, unaposema miaka minne imepita unamaanisha nini? kuna kiwanda kikubwa kinaweza kujengwa kwa miezi mitatu? naona pumzi imekata mapem kabla hata ya kampeni, poleni sana ila kumbekeni Kabudi ni kama upepo, akipuliza tupu zinabaki wazi
 
" mnaoendelea kuishi na hofu ya Kabudi endeleeni kuishi na hofu hiyo, Kabudi haterereki wala hayumbishwi" , Hongera Prof. Kabudi kwa kuishi maneno yako
Mtu kutoka Jalalani si rahisi kuleta kitu chenye mashiko kwa taifa.Kwenye koroshow aliwaleta wawekezaji kwa kuwanadi kwa mbwembwe kuwa walikuja na ndege ya kukodi sasa hivi Koroshow ishakuwa janga la Taifa.Jamaa huyu sana sana atatuletea Uvundo wa Jalalani tu!!.
 
Waziri wa Mambo ya Nje Prof Palamagamba Kabudi amefanya mazungumzo na Makamu wa Rais wa Mfuko wa Uwekezaji wa China-Africa Development Fund Ndugu Wang Yong leo Beijing. Mfuko huo umeelezea nia ya kuwekeza katika ujenzi wa maeneo ya viwanda pamoja na mradi wa bomba la mafuta.

Image

View attachment 1136398
MUTU YA JALALANI.
 
hilo tukio limetokea 14/3/2019, unaposema miaka minne imepita unamaanisha nini? kuna kiwanda kikubwa kinaweza kujengwa kwa miezi mitatu? naona pumzi imekata mapem kabla hata ya kampeni, poleni sana ila kumbekeni Kabudi ni kama upepo, akipuliza tupu zinabaki wazi
Mtu aliyetolewa Jalalani mnategemea nini kama si majigambo na uvundo wa Jalalani tu??
 
hilo tukio limetokea 14/3/2019, unaposema miaka minne imepita unamaanisha nini? kuna kiwanda kikubwa kinaweza kujengwa kwa miezi mitatu? naona pumzi imekata mapem kabla hata ya kampeni, poleni sana ila kumbekeni Kabudi ni kama upepo, akipuliza tupu zinabaki wazi
Acha kujiaibisha
 
Acha kujiaibisha
hilo tukio limetokea 14/3/2019, unaposema miaka minne imepita unamaanisha nini? kuna kiwanda kikubwa kinaweza kujengwa kwa miezi mitatu? naona pumzi imekata mapem kabla hata ya kampeni, poleni sana ila kumbekeni Kabudi ni kama upepo, akipuliza tupu zinabaki wazi
 
Please no!, Prof. Kabudi, ndie supervisor wangu wa LL.B dissertation.
P
Eeeeh, LL.B. nako mlikuwa mnatakiwa kutengeneza 'dissertation"... au?
Kuna wengine walikuwa wanatengeneza "Project Reports" katika Vitivo mbalimbali kule Jalalani! au ni majina tu kutofautiana?
 
Eeeeh, LL.B. nako mlikuwa mnatakiwa kutengeneza 'dissertation"... au?
Kuna wengine walikuwa wanatengeneza "Project Reports" katika Vitivo mbalimbali kule Jalalani! au ni majina tu kutofautiana?
Project tumefanya sekondari, vyuo vikuu ni research.
P
 
Tuliokuwepo humu kipindi na kufuatilia maandishi yake tunamjua huyu anawania teuzi maana njaa imemzidia hivyo anauma na kupuliza ili kuzuga watu humu lakini wenye akili kubwa wameshamstukia kwamba ni kikaragosi kingine kama MSIBA.

Hapana ndugu jaribu kumsoma vizuri Mr Njaa, hamaanishi kama ulivyomfikilia
 
Waziri wa Mambo ya Nje Prof Palamagamba Kabudi amefanya mazungumzo na Makamu wa Rais wa Mfuko wa Uwekezaji wa China-Africa Development Fund Ndugu Wang Yong leo Beijing. Mfuko huo umeelezea nia ya kuwekeza katika ujenzi wa maeneo ya viwanda pamoja na mradi wa bomba la mafuta.


Image


View attachment 1136398
Mwezi uliopita Rais wa China alikuwa nchi za Ulaya kutafuta wawekezaji wa kwenda kuwekeza China.
 
Naweza kumwamini kijana wangu wa miaka nane ila sio huyu prof anayefanya kazi kwa kuremotiwa
 
Back
Top Bottom