Prof. Palamagamba Kabudi Aleta wawekezaji nchini

Prof. Palamagamba Kabudi Aleta wawekezaji nchini

Samahani bandugu, hivi huyu ndio profesa majalala?
 
Fuko la Maendeleo ya China Afrika
Hili fuko linaloitwa Fuko la Maendeleo ya China Afrika madhumuni yake ni yapi haswa?

Makamu wa Rais wa Fuko la Maendeleo ya China Afrika Bw. Yong Wang anafafanua kuwa Fuko hilo lilianzishwa na serikali ya China dhumuni kuu ni kusaidia makampuni ya kiChina kuweza kuweza Afrika.

Bw. Yong Wang anaendelea kubainisha mikakati ya serikali ya China kupitia fuko hilo ni kuwa kichocheo / catalyst kuwezesha kampuni za KiChina kuingia katika miradi inayoonekana kuwa na risk kubwa yaani miradi inayoweza kuwa chechefu kibiashara hivyo wawekezaji husita kujiingiza lakini kupitia fuko hilo kampuni za kiChina zitaweza kuiingia kwa kuungwa mkono na serikali ya China.

Rais huyo Bw. Yang Wong amesema bara la Afrika siyo rafiki kwa makampuni ya nje ya Afrika hivyo ni muhimu serikali ya China kusapoti kampuni kujiingiza ktk miradi chechefu ya barani Afrika. Hivyo siyo bure miradi ya bandari, reli inayofanywa na kampuni za kiChina kukingiwa kifua na serikali ya China ili ikitokea kutoelewana serikali ya China inaweza kuzisaidia kupata haki zao kibiashara na kimkataba


21 Jun 2013
The China Africa Development Fund

Since the creation of the China Africa Development fund, the body has become a major driving force in investment in Africa, with over 2.4 billion dollars committed to over 64 projects in 30 African countries in the last 6 years alone. With just over 1.8 billion dollars of that amount already released, the role of china in African development cannot be understated. CCTV's Peter Wakaba caught up with the fund's executive Vice President, Yong Wang, on the sidelines of the New York forum On Africa for an update on its operations on the continent.
 
23 Dec 2017
Tanzanian foreign minister’s vision on development in his visit to China
China has become an increasingly important economic player in Africa. Trade with Africa has grown steadily during the past decade, and the African continent is getting more involved in China’s Belt and Road blueprint. Still, doubts about China’s policies and intentions in Africa continue. But what do African countries think of China’s growing influence there? And what are their expectations for China-Africa cooperation?
 
23 Sep 2016
Nairobi, Kenyahoo

China Africa development Fund

The China-Africa Development Fund has set up shop in Kenya's capital Nairobi. The fund will serve as a gateway for positive Chinese investments in Eastern Africa and seek Chinese partners for African projects. It's expected to facilitate infrastructure development in the country, and pave the way for hundreds of thousands of jobs for Kenyans. CCTV's Maria Galang with the story
 
wawekezaji toka majalalani hahaaaa, kuna mbunge nimemsikia akisema kabudi ana akilili za kimajalalani....siasa za bongo kwakweli bungeni zinafurahisha watu wapo huru kusema wayatakayo
 
Please no!, Prof. Kabudi, ndie supervisor wangu wa LL.B dissertation.
P

Usiogope kijana, ningali kijana nilisoma chuo cha chini na jamaa yangu na baada ya miaka kadhaa mwalimu wetu nae akaamua kwenda U.K kuongeza elimu na huko akamkuta jamaa yangu kama mwalimu na mwalimu akawa mwanafunzi..hivyo ni vijimambo tu hapa shusha nondo bila kuangalia unamtupia nani.
 
Wapo tu na huletwa kila siku hao wawekezaji + viwanda vipya 3000 lkn bado uchumi wetu upo pale pale . Magufuli ni leader mzuri lkn sina imani na hawa kina Palamagamba Kabudi,
Waziri wa Mambo ya Nje Prof Palamagamba Kabudi amefanya mazungumzo na Makamu wa Rais wa Mfuko wa Uwekezaji wa China-Africa Development Fund Ndugu Wang Yong leo Beijing. Mfuko huo umeelezea nia ya kuwekeza katika ujenzi wa maeneo ya viwanda pamoja na mradi wa bomba la mafuta.


Image


View attachment 1136398
 
Ama kweli Tanzania haiishi vioja!! Hawa wachina si ndiyo juzi juzi mmesema wana mikataba ya kinyonyaji, watu waliotaka kuwajengea viwanda na bandari ya Bagamoyo? Leo mnaenda tena kwao wanyonyaji hawa hawa na maombi ya kujengewa viwanda? Huyu mtu wa jalalani, kwa nini hakurekebisha mkataba na ukafanana na utashi wa nchi? [emoji16][emoji16][emoji16], ama kweli uskistaajabu ya Musa utaona ua Kala Magamba Kabundi
Si kila lililo duniani una ufahamu nalo. Na hasa unapoamua kuwa sadist. Kinachotazamwa si mchina wala mndengeleko bali masilahi mapana ya taifa. Hivyo penye win win situation, mashirikiano yanakuwepo.
 
Prof. Coldwar wa mashairi na ngonjera kutoka jalalani, juzi tu alikuwa akuwaponda wachina kuhusu Bwagamoyo.
 
Simuamnini tena Prof Dampo Majalala tangu aniangushe katika dili la Noah za
Huyu sio wa kuamini inawezekana kasaini mkataba na matapeli
Dili zote za Prof ni hewa nikikumbuka Noah zetu za Acacia machozi yananitoka.
 
Huyu sio mtu wa mchezo mchezo, anafanya kweli.
P
Juzi juzi hapa rais alisema wachina wana masharti magumu ya kinyonyaji na kuwa ni kichaa tu ndiye atakaye kubaliana nao sasa imekuwaje tena wanafanya mazungumzo nao?
 
Eeeeh, LL.B. nako mlikuwa mnatakiwa kutengeneza 'dissertation"... au?
Kuna wengine walikuwa wanatengeneza "Project Reports" katika Vitivo mbalimbali kule Jalalani! au ni majina tu kutofautiana?
Naona alikuwa anajaribu kuwazengua Form Six leavers na Grade A humu .......... maana wako wengi!!
 
Baada ya kutoka jalalani
Hivi na wao "wamekuja na ndege?"
Kwani wale wa koroshow hakuwaleta yeye...? Nikikumbuka ya Richmond siyasahau ya Dowans...
Nitakuwa wa mwisho kuamini linalosemwa ama ahadi ya fisiemu yeyote awaye
Ahadi zao hazijapata kuwa za kweli toka wawepo... tatizo MABEBERU
 
Ama kweli Tanzania haiishi vioja!! Hawa wachina si ndiyo juzi juzi mmesema wana mikataba ya kinyonyaji, watu waliotaka kuwajengea viwanda na bandari ya Bagamoyo? Leo mnaenda tena kwao wanyonyaji hawa hawa na maombi ya kujengewa viwanda? Huyu mtu wa jalalani, kwa nini hakurekebisha mkataba na ukafanana na utashi wa nchi? [emoji16][emoji16][emoji16], ama kweli uskistaajabu ya Musa utaona ua Kala Magamba Kabundi
Mikataba ya kinyonyaji ni Ile ya Bagamoyoa ndugu
 
Kikaragosi kingine hiki kilichoamua kujitoa ufahamu.
Tatizo ni Je, huyu Waziri Ana uzoefu gani wa Mambo ya biashara? Je alishawahi kufanya biashara yoyote tangu kuzaliwa kwake.? Je anajua nini ktk vita ya uchumi duniani kwa Sasa?. Ikiwa Nchi Matajiri duniani wanamwogopa Mchina kuwekeza ktk Nchi zao wakiogopa upotevu wa Ajira wa watu wao, je Anajua Wachina watakachokifanya ktk Nchi zetu hizi Masikini?. Hayo ni maswali yangu kwake Kabudi.
 
mbona kichwa cha habari yako na kilichomo kwenye habari yenyewe haviendani?
 
Waziri wa Mambo ya Nje Prof Palamagamba Kabudi amefanya mazungumzo na Makamu wa Rais wa Mfuko wa Uwekezaji wa China-Africa Development Fund Ndugu Wang Yong leo Beijing. Mfuko huo umeelezea nia ya kuwekeza katika ujenzi wa maeneo ya viwanda pamoja na mradi wa bomba la mafuta.

Image

View attachment 1136398
Sasa hawa wawekezaji watakuwa na tofauti gani na wale wa Bandari ya Bagamoyo na ile Special Economic Zone aliyosign Rais wao ...!!?
 
Back
Top Bottom