Mbona unanitukana. Pumba ni mama yako.
Tupumzisheni akina mama mmeshatutukana sana wapendwa! tumhurumie huyo mama anayetukana na hali sio mwanachama JF na wala hajui lolote! mama aheshimiwe jamani
Mbona unanitukana. Pumba ni mama yako.
Kuna changamoto ambazo zipo kwingineko pia, kusema below standard sijui unatumia vigezo vipi mkuu au umeamua kukurupuka tu upunguze hewa tumboni. Upi upekee wa graduates wa huko unakodhani kuna required standards over Udom graduates na ni katika programs zipi?Nakubaliana na wewe vyuo viwe na hadhi ya kutoa elimu ya University status. Prof., anzia na UDOM. Surely this univ /colleges is / are below standard.
Kuna changamoto ambazo zipo kwingineko pia, kusema below standard sijui unatumia vigezo vipi mkuu au umeamua kukurupuka tu upunguze hewa tumboni. Upi upekee wa graduates wa huko unakodhani kuna required standards over Udom graduates na ni katika programs zipi?
Binafsi nikiulizwa ni chuo gani cha umma kiwe cha kwanza kufanyiwa marekebisho hakutakuwa na chuo cha pili. Nitataka vyote viwe vya kwanza.
Ni kweli usimu"AJILI"Kama umemaliza udom siwezi kukuajili, I am telling you
Sent from my HUAWEI G730-U10 using JamiiForums mobile app
Ni kweli usimu"AJILI"
Hapana, Chikila, wengine hatuwezi kujizuia. Kuna msemo wa kabila fulani unasema: Agamba mbele tamanya kyo alaololwa"= Ukitangulia kusema, tegemea kujibiwa/jibu /vyovyote lolote!Tupumzisheni akina mama mmeshatutukana sana wapendwa! tumhurumie huyo mama anayetukana na hali sio mwanachama JF na wala hajui lolote! mama aheshimiwe jamani
Whatever abusive language, if you are a graduate of UDOM the fact remains intact that your training at a degree level knowledge mastery is questionable by your fellow academicians and in academic circles in general !! Tukana utavyoweza.Who the **** are you hadi nchi na vijana watetereke eti "usipoajiri" una ajira gani ww? Ukiumwa busha kataa kutibiwa na dr. Wa Udom.
kwanini kinajulikana kwa jina hilo, naomba kujuzwa chanzo cha jinaInajulikana kama chuo cha kata, perfect
Dah kukariri kubaya kweliHaswa, Himawari, Udom imekuwa ikichukua div three form six leavers! Sawa, lkn sometimes walikwenda chini ya hapo
Kwel kabsaNakubaliana na wewe vyuo viwe na hadhi ya kutoa elimu ya University status. Prof., anzia na UDOM. Surely this univ /colleges is / are below standard.
Vyote, poor enrollments of students with low passes!Be specific tujadili vzr; ur too general; ni k2 gn udom ina lack? miundombinu? qualified lectures? mtaala wake? au viwango vyake vya udahili?
Anzia na UDOM=Anza na UDOM......colleges is=colleges are....below standard = below of standard......mwanzo skujua km ww hujui hv nisingechangia, ht mwanafunz wa veta hwz kua hv.Nakubaliana na wewe vyuo viwe na hadhi ya kutoa elimu ya University status. Prof., anzia na UDOM. Surely this univ /colleges is / are below standard.
Kijana haya mambo ya particulars ya JF ni for fun
Kama umemaliza udom siwezi kukuajili, I am telling you
Sent from my HUAWEI G730-U10 using JamiiForums mobile app
To hell with that, we don't need you and we will never work for you, JF is full of idiots like you, I am proud of UDOM,Kama umemaliza udom siwezi kukuajili, I am telling you
Sent from my HUAWEI G730-U10 using JamiiForums mobile app
kwa grammatical errors km hizo unaweza vp kuquestion ubora wa wenzio? maneno uloandka kiswahili umekosea, kingereza umekosea! ukipewa kuandika ht report ya pg 40 utaandika utumbo kias gn? alaf unadai unafanya kazi!Nakubaliana na wewe vyuo viwe na hadhi ya kutoa elimu ya University status. Prof., anzia na UDOM. Surely this univ /colleges is / are below standard.