Ni uhalisia sasa watu wamemkubali kua ni jembe prof muhongo baada ya kutokuwepo kwa kipindi kifupi tu, utofauti umeonekana.
Mpaka sasa tunakuomba magufuli huyu jamaa awe waziri mkuu au waziri wa nishati nafikiri halina wakulipinga hili, hata wale waliokua wakikusema sasa wamekubali kwamba ulifanya kazi kubwa wala haukua waziri mzigo.
Nakushauri raisi mpya katika balaza lako usiweke watu wafuatao;
- Watu ambao hawaja maliza starehe.
- watu ambao hawana uzoefu eti atajifunzia huko huko.
- jitahidi uweke kila waziri na fani yake aliosomea ni vigumu kudanganywa.
- usiweke marafiki.
-wizara ya ujenzi weka engineer sio mwana siasa.
- katika wizara uliotoka badilisha mameneja wote wa mikoa ili kuleta ufanisi zaidi.
- ktk michezo tafuta mchambuzi wa michezo mteue awe wazir ili kuondoa siasa kwenye michezo mfano wakina shaffih dauda, yaani awe anajua michezo inaendaje duniani.
Mpaka sasa tunakuomba magufuli huyu jamaa awe waziri mkuu au waziri wa nishati nafikiri halina wakulipinga hili, hata wale waliokua wakikusema sasa wamekubali kwamba ulifanya kazi kubwa wala haukua waziri mzigo.
Nakushauri raisi mpya katika balaza lako usiweke watu wafuatao;
- Watu ambao hawaja maliza starehe.
- watu ambao hawana uzoefu eti atajifunzia huko huko.
- jitahidi uweke kila waziri na fani yake aliosomea ni vigumu kudanganywa.
- usiweke marafiki.
-wizara ya ujenzi weka engineer sio mwana siasa.
- katika wizara uliotoka badilisha mameneja wote wa mikoa ili kuleta ufanisi zaidi.
- ktk michezo tafuta mchambuzi wa michezo mteue awe wazir ili kuondoa siasa kwenye michezo mfano wakina shaffih dauda, yaani awe anajua michezo inaendaje duniani.