Prof. Muhongo aita waandishi wa habari leo

Prof. Muhongo aita waandishi wa habari leo

Status
Not open for further replies.
Ni mtu smart sana yule. Ndio mana akawa profesa pekee bingwa wa geology duniani

Kwa hiyo alijifundisha mwenyewe hadi kuwa Profesa Bingwa PEKEE Duniani?Nyinyi ndio hamumsaidii sana sana mnamuharibia tu! BTW acahape lapa apeleke huko uprofesa wake njaaa!
 
Watanzania ni watu wa ajabu maana tunashabikia viongozi na watu wajinga, hatuwapendi viongozi wenye akili, misimamo na uwezo. Tunawapigia makofi viongozi wevi na wafanyabiashara wanaotaka kuamua hatma ya watanzania kwa kuegemea maslahi yao binafsi lakini hatupendi viongozi wanaosimama kwa manufaa ya umma.

Kwa ujinga huu Taifa la Tanzania litaendelea kuwa kama lilivyo maana viongozi wajinga hawawezi tunaowashabikia hawawezi kutuonesha njia.

Namsifu sana Muhongo kwa kuwaonesha njia Watanzania wenye akili na uzalendo juu ya viongozi watendaji wanavyotakiwa kutenda katika nafasi zao.

Muhongo ni Kiongozi bora wa Karne.
 
Siasa imemchafulia sana CV Muhongo nadhani ile dhana ya mawaziri kutokua wabunge mantiki yake ndio inaonekana kwa sasa.
Uko sahihi kabisa ,lakini tatizo ni kwamba wana macho lakini hawaoni wana masiko lakini hawasikii
 
Anaenda kulalamika kitendo cha kuzuiliwa Dar kunamchefua, pia anasema hawezi kuongozwa na profesa wa kichina mwizi, ye alijua kuna wezi akatishwa sasa anaenda kumwaga mboga
 
Hapana chezea MUHONGO wewe, wabaya wake wenyewe akina MENGI na vijana wake wa PAC chupi zitakuwa vimewabana kwa vile hawajui Prof. atawalipua na nini leo.

Mkuu upo kama hujitambui, Muhongo atamlipua nani sasa.......!? Kama angekua mjanja angetulia asubiri maamuzi! Kuita waandishi ni "defence mechanism", otherwise hakuna lolote..! Muhongo na Maswi si walijifanya ni watu na wengine ni tumbili?! Kama yy mwanaume kweli akatae kuachia ngazi, then tutakutana pale bungen next wiki!
 
Nenda Mhongo tutakukumbuka kwa dharau zako kwa Watanzania wenzako!
 
Kisha jishushia heshima yake mwizi huyu!...hata kama atatangaza kujiuzulu leo, bado atatakiwa kufikishwa katika vyombo vya kisheria ili apate stahili yake.
 
Punguza basi "ku-reply" kila comment. Unajaza page tu na pumba zako. Sio lazima u-repl kila comment. Mpaka comments za maharage unacomment tu!!! hauna hoja za ku-comment kaa kimya; sio kurukiarukia hoja za wengine ambazo hata hazikuhusu.
Simanishi usi-reply hoja za watu; hapana! reply, ila sio hovyohovyo tu. UNABOA MAN NA REPLY ZAKO NYINGI ZISIZO NA KICHWA WALA MIGUU.

"Nitakuwa Mkweli Daima, Uongo Kwangu Mwiko."

Ahsante Kwa Kuongea Kweli Natumai Ujumbe Umemfikia TataMadiba
 
Last edited by a moderator:
Mpaka uambiweje au usome nini ndo uamini kuwa hili jamaa limekula ESCROW???? sikulaumu sana maana yawezekana umewezeshwa ili uje kumtetea humu JF.

Hii ndio tatizo ya vijana wengi au watu wengi wa sasa. usipokubaliana nae kwenye jambo flani au ukihoji hilo jambo unaonekana umekua bribed au wewe ni mpinzani wake. mfano ikiletwa hoja na UKAWA hata kama iko dhaifu namna gani ukiipinga unaonekana ni mwana CCM,vilevile CCm wakileta hoja humu ukaipinga unaonekana ni mwana UKAWA. This wont take us anywhere.

Sio lazima tukubaliane kwa kila jambo,wengine sisi sio maroboti tukubal tu hata kama ni ujinga. Kuna mtu humu alihoji watu wamwambie ni wapi kwenye report za PAC,PCCB au TRA zimesema Waziri MUhongo ameiba pesa au amepokea pesa za ESCROW hakuna aliemjibu,akataka atajiwe hadi ukurasa,hakuna alieweza zaidi ya kumtuhumu amehongwa. Huu ni ujinga wa kiwango cha juu sana kwa watu,kwamba ukipingana nae lazima utakua umehongwa.

Juzi wakati wa press ya Salva,aliwauliza waandishi waseme Waziri Muhongo anahusikaje kwenye escrow wakashindwa kujibu wakabakia kucheka,hii inaonyesha hata wao hawajui wanachokiandika kila siku. Waandishi wenyewe ni hawa kina Yericko Nyerere makanjanja wanaoshindwa kumlipa mtu laki 2 zake alafu wanataka waandike humu tuchukue maandiko yao as a gospel,HAIWEZEKANI.

SASA: Wewe niambie Waziri Muhongo ameiba nini?
 
Hii kule kwetu inaitwa NYE.GE MSHINDO. Yaani hata ngoma haijaanza kupigwa wachezaji wameshaanza kukata mauno. Taarifa ndio hiyo kuwa atazungumza saa tano sasa ugomvi wa nini kwa watu hawa wanasema atasema hivi wale wanasema atasema vile?
Tusubiri tuone atasema nini kisha tujadili tuache huo ugonjwa nilioutaja hapo juu.
 
Hivi punde muhongo anakwenda kuuambia umma adhima yake ya kuachia ngazi.

Hata hivyo tayari rais kimwete ameshaazimia kumtupa.. Na nikutokana na hilo ndiyo ameona afiche aibu yake kwa kujiuzuru mapema ili atunze heshima yake.

Hata hivyo hii itakuwa heshima kubwa sana kwa watanzania kwani mtu huyu ni jeuri na ana kiburi sana.

Salute you Kafulila, kabwe, menghi, mkono nk...

Together we can
 
Nikufahamishe tu kuwa uprofesa haufundishwi bali unatokana na tafiti ulizofanya na maandiko uliyowahi kuyafanya yaliyopitiwa na wanataaluma wa fani yako, na yakakubaliwa.

Even the global most genius people yet some stage of their lives were students. Ni kweli kuwa katika Afrika profesa Muhongo ndiye anayeongoza kwa machapisho ya kitaalam katika fani yake lakini siyo sahihi kusema ndiye profesa bingwa wa kwanza Duniani.

Kwa hiyo alijifundisha mwenyewe hadi kuwa Profesa Bingwa PEKEE Duniani?Nyinyi ndio hamumsaidii sana sana mnamuharibia tu! BTW acahape lapa apeleke huko uprofesa wake njaaa!
 
Tunasubiri kudhihirisha taarifa zako. Lakini ni kweli Muhongo no jeuri. Na mimi nampenda prof Muhongo kwa ujasiri wa jeuri yake.
 
Watanzania wa sasa wanapenda kuongozwa na hisia badala ya fikra ndiyo maana mwanga wa Taifa hili hautaonekana mapema. Watu hawataki kujadili hoja bali wanapenda kusema na kutenda kwa matamanio. Wanafikiri kwa kutumia vichwa vya watu wengine. Wanaishi kwa kuambiwa na waliowakabidhi vichwa vyao.

Hii ndio tatizo ya vijana wengi au watu wengi wa sasa. usipokubaliana nae kwenye jambo flani au ukihoji hilo jambo unaonekana umekua bribed au wewe ni mpinzani wake. mfano ikiletwa hoja na UKAWA hata kama iko dhaifu namna gani ukiipinga unaonekana ni mwana CCM,vilevile CCm wakileta hoja humu ukaipinga unaonekana ni mwana UKAWA. This wont take us anywhere.

Sio lazima tukubaliane kwa kila jambo,wengine sisi sio maroboti tukubal tu hata kama ni ujinga. Kuna mtu humu alihoji watu wamwambie ni wapi kwenye report za PAC,PCCB au TRA zimesema Waziri MUhongo ameiba pesa au amepokea pesa za ESCROW hakuna aliemjibu,akataka atajiwe hadi ukurasa,hakuna alieweza zaidi ya kumtuhumu amehongwa. Huu ni ujinga wa kiwango cha juu sana kwa watu,kwamba ukipingana nae lazima utakua umehongwa.

Juzi wakati wa press ya Salva,aliwauliza waandishi waseme Waziri Muhongo anahusikaje kwenye escrow wakashindwa kujibu wakabakia kucheka,hii inaonyesha hata wao hawajui wanachokiandika kila siku. Waandishi wenyewe ni hawa kina Yericko Nyerere makanjanja wanaoshindwa kumlipa mtu laki 2 zake alafu wanataka waandike humu tuchukue maandiko yao as a gospel,HAIWEZEKANI.

SASA: Wewe niambie Waziri Muhongo ameiba nini?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom