Prof. Maghembe asihusishwe na kashfa ya Faru John

Prof. Maghembe asihusishwe na kashfa ya Faru John

Me nadhani Aunt Ezekiel atakuwa na majibu mazuri
 
Boss, ni kweli waziri alikuwa wizara nyingine lakni ukweli ni kwamba unapokabidhiwa ofisi ambayo mwenzako anaiacha lazima kuwe na "makabidhiano rasmi" na si vinginevyo,,,,! Kama ni kweli hayo makabidhiano yalifanyika kati ya waziri aliyekuwa anaondoka na waziri aliyekuwa anaingia, ni kwa nn,, ,????

1:Hili sakata la kupotea Faru John halikuibuka mara tu baada ya waziri kukabidhiwa ofisi,,,,? Kwa nn liibuke Leo,,,,?

2 Waziri mwenye dhamana alitolee maelezo wakati ni jambo ambalo lilifanyika kabla ya utawala wake.,?
Hahahaha walifanya makabidhiano mbele ya camera na waandishi wa habari jamaa akajua ndio ameshakabidhiwa.....
 
Binafsi namuogopa sana mwanachama mwenzangu NYalandu popote anapohusika au kutajwa tajwa huwa nasikitika sana najua Inakuwa TaYar kutunza kile kinu cha lundenGa na wale watoto si masihara
 
Ilitakiwa awe shapu wizarani inakuaje mpaka mkuu wake ndo anagundua dili chafu, yeye hakujua. Anastahili kuwajibishwa kwa uzembe
 
Waziri mk anamuogopa kifutu? maana kila siku ni mizunguko kama pank kama picha lote unalo Tumbua tu kwa ni nani huyo... Mwizi anaogopwa?
 
Baadhi ya watu wanamhusisha Waziri wa Maliasili na Utalii Prof. Maghembe Jumanne na kashifa ya upotevu wa faru john, jamani tuache kutuhumu watu bila kuwa na ushahidi,

Waziri Maghembe aliteuliwa mwanzoni mwa mwaka huu 2016, Kashifa ya kupotea faru john aliikuta imeshatokea mwaka Jana na wakati inatokea kashifa hiyo Prof. Maghembe alikuwa waziri wa Maji na Umwagiliaji, Kwa hali kama hiyo Prof. Maghembe anahusikaje ?

Jamani tuwe na akiba ya maneno. Tusilete Chuki binafsi katika Kazi Za Taifa.

bcf9f4a9143c48da162ec205d56a1ce4.jpg
Kwani Majaliwa nae alikuwa ameshateuliwa?siku hiizi kila jipu watu wanasema hawakuwepo.
Ikiwa kweli Faru John aliuzwa,Jumanne lazima abebe dhamana ya kisiasa.Haliwezi kutokea tatizo ukasema mie nilikuwa sijui,inaonekana Jumanne hakusoma handover note akailewa,lazima angegundua mchezo mchafu,lakini akawa bize kulala bure kwenye mahoteli ya kitalii.Inaonekana alikuwa anazitamani kweli kabla hajawa waziri wa utalii
 
Akitoka kwenye hili, basi tu tutegemee mengi dhidi ya wanyama wetu.
Kwahiyo hata udanganyifu wa faru khadija nao alikuwa haujui, mpaka anawasilisha ripoti yake kwa Kassim.?
 
Waziri mk anamuogopa kifutu? maana kila siku ni mizunguko kama pank kama picha lote unalo Tumbua tu kwa ni nani huyo... Mwizi anaogopwa?
Nionacho ni kuwa PM anamtengenezea Mazingira Mkuu,but ni kama PM ndo kakomalia ila mwenyewe hashtuki.

Siasa ni kuviziana,naona hawako kwenye timing bado.
 
Baadhi ya watu wanamhusisha Waziri wa Maliasili na Utalii Prof. Maghembe Jumanne na kashifa ya upotevu wa faru john, jamani tuache kutuhumu watu bila kuwa na ushahidi,

Waziri Maghembe aliteuliwa mwanzoni mwa mwaka huu 2016, Kashifa ya kupotea faru john aliikuta imeshatokea mwaka Jana na wakati inatokea kashifa hiyo Prof. Maghembe alikuwa waziri wa Maji na Umwagiliaji, Kwa hali kama hiyo Prof. Maghembe anahusikaje ?

Jamani tuwe na akiba ya maneno. Tusilete Chuki binafsi katika Kazi Za Taifa.

bcf9f4a9143c48da162ec205d56a1ce4.jpg
Je, wakati kashfa hiyo inatokea, Majaliwa alikuwa Waziri Mkuu? Kama jibu ni hapana, imekuwaje anafahamu tatizo la wizara ambayo kuna mtu asiyejua tatizo la wizara yake? Jibu ni Irresponsibility. Kutowajibika. Usipowajibika OUT!
 
Waziri kaboronga aliposhirikiana na wahusika na kashfa hii kutoa majibu kwa waziri mkuu ambayo hayana ukweli, na inavyoelekea Waziri Mkuu anazo taarifa za kina kuhusu hii kashfa.
 
Baadhi ya watu wanamhusisha Waziri wa Maliasili na Utalii Prof. Maghembe Jumanne na kashifa ya upotevu wa faru john, jamani tuache kutuhumu watu bila kuwa na ushahidi,

Waziri Maghembe aliteuliwa mwanzoni mwa mwaka huu 2016, Kashifa ya kupotea faru john aliikuta imeshatokea mwaka Jana na wakati inatokea kashifa hiyo Prof. Maghembe alikuwa waziri wa Maji na Umwagiliaji, Kwa hali kama hiyo Prof. Maghembe anahusikaje ?

Jamani tuwe na akiba ya maneno. Tusilete Chuki binafsi katika Kazi Za Taifa.

bcf9f4a9143c48da162ec205d56a1ce4.jpg
Hivii mumeo ulisema ni huyuuu auu.....[emoji83]
 
Hii wizara ni ngumu sana waziri Maghembe wanataka kumgeuza mbuzi wa kafara.Sitoshangaa operesheni mbalimbali za kukomesha ujangili zilizotekelezwa karibuni zikasababisha kibarua chake kuota nyasi.Kaghasheki yalimkuta pia baada ya kukamata shehena kuwa ya meno ya tembo Mikocheni.

Kwanini waziri wa sasa hakugundua madhambi hayo kwenye wizira yake mpaka waziri Mkuu Majaliwa agundue? Maghembe hawezi kuchomoka kwa hili aitha aligundua kanyamazishwa au haku wajibika ipasavyo!
 
Wadau nimefuatilia mjadala kuhusu Magembe na sintofahamu kuhusu faru John,kuna wadau wanashauri mheshimiwa awajibike kwa sababu yeye ndiyo Mdosi wa wizara husika.

Naye Magembe anajitetea anasema wakati Faru John anatoweka, yeye hakuwepo ofisini iweje yeye asukumiwe mzigo?

Watanzania nao wanamjibu swali lake na kumwambia mbona alikabidhiwa ofisi na mtangulizi wake mbele ya makamera ya vyombo habari na kwa mbwembwe akijinasibu kwamba amepelekwa wizara ambayo ni nyumbani kwa kuwa haikuwa Mara ya kwanza kuingoza.

Watanzania mimi naomba tu mwacheni Magembe hata kama alikabidhiwa ofisi na kujua faru John hayupo kwa sababu tulishasema,
A)Hii siyo serikali ya kufukua makaburi atayafunikaje?Mbona Boss wetu Mkuu alishalisemea,ndiyo maana Magembe anaona mnamuonea kwa nini mnataka ayafukue mambo ya Mtangulizi wake?,

B)Je Mazingira ya Magembe kuhusu faru John ni tofauti na mazingira ya Boss wetu kuhusu Escrow na Lugumi,kama wote walikabidhiwa ofisi kwa nini Magembe mnataka afukue kaburi la mtangulizi wake yeye tu,Je hiyo siyo double standard kweli.

Karibuni tujadili kwa upana wake.
 
Asituzuge kabisa Faru John alikufa juzi kati na kama alisema amerudishwa kwenye wizara ambayo ndio ilikua home kwake huoni anajua michongo yoote!faru hakuzikwa hivyo kaburi lake sio kufukua kwa kua lipo wazi kama zile za Ruvu...
 
Tatizo lake ni kwenda front na matamko ambayo hajayahakiki. ...
 
Back
Top Bottom