Prof Kitila: Magufuli usiteue Wahadhiri

Tusubiri tuone atalijibu vipi. Kama ataamua kusimamia kauli yake na hivyo kukataa uteuzi au ataonyesha unafiki.

Swali gumu siku ya leo kwake.
 


!
!
time to walk the talk
 
Hii siyo serikali sasa ni JPM University!! maana serikali imejaa PhD na Professors.Sasa hao graduates watajifunza kazi lini.
 
Nilivyokuwa mdogo nilidhani giza ndilo hatari lakini nilivyoanza kubalehe ndio nikaijua njaa kama kitu kibaya zaidi.
Tatizo uhalisia wa njaa mwingine tunautengeneza wenyewe na sio ajabu unakuta mwingine ana billions kwenye akaunti lakini bado anakula pesa za wahanga!
 
Alikosea...anafuta matamshi yake [emoji12] [emoji12]
 
Yetu macho tukisubiria mkumbo akatae uteuzi ili kusimamia kauli yake yakupinga wahadhiri kuteuliwa teuliwa hovyo.
weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, nani kakwambia. Uogozi mtamu wwe. acha kabisa
 
Tusubiri tuone atalijibu vipi. Kama ataamua kusimamia kauli yake na hivyo kukataa uteuzi au ataonyesha unafiki.
Itampa wakati mgumu ila hawezi kukataa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…