Prof. Kabudi shugulikia tuhumu za wachina waliopewa majina ya kiislam UDSM

state agent

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
1,393
Points
2,000

state agent

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2019
1,393 2,000
Tukio la vijana zaidi ya 54 wa kichina kupewa majina ya kiislamu sio dogo kabisa linapokuja suala la utamaduni wa kiroho na kidini kwa raia wa China (spiritual/religious beliefs )

Wakati idadi ya wachina waislamu wakizuiwa kwenye majera ya siri kama kuzuia uislamu nchinj kwao ambao huonekana kama hatari za usalama wa nchi hapa chuoni UDSM wahadhiri wameamua kuwapa majina hayo na kuwapa mwelekeo wa kiislamu vijana wanaokuja kusoma lugha ya kiwahili ,

Majina ya kiifrika yanajulikana majina ya kiasili ya kitanzania yanajulikana sio ,swaumu,khadija,muksini,akramu na n.k ambayo vijna hao wamepewa na wewe uko kimya .

Kupitia azamu two mwalimu huyu (pichani) amejitaja kuwa yeye ndio amewapa majina hayo akisema niyakitanania huku akijua sio kweli ,chukua hatua mapema
IMG_20190714_121028.jpeg
 

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,388
Points
2,000

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2006
9,388 2,000
Tukio la vijana zaidi ya 54 wa kichina kupewa majina ya kiislamu sio dogo kabisa linapokuja suala la utamaduni wa kiroho na kidini kwa raia wa China (spiritual/religious beliefs )

Wakati idadi ya wachina waislamu wakizuiwa kwenye majera ya siri kama kuzuia uislamu nchinj kwao ambao huonekana kama hatari za usalama wa nchi hapa chuoni UDSM wahadhiri wameamua kuwapa majina hayo na kuwapa mwelekeo wa kiislamu vijana wanaokuja kusoma lugha ya kiwahili ,

Majina ya kiifrika yanajulikana majina ya kiasili ya kitanzania yanajulikana sio ,swaumu,khadija,muksini,akramu na n.k ambayo vijna hao wamepewa na wewe uko kimya .

Kupitia azamu two mwalimu huyu (pichani) amejitaja kuwa yeye ndio amewapa majina hayo akisema niyakitanania huku akijua sio kweli ,chukua hatua mapema View attachment 1153304
Acha Pumba
Yaani kabisa SERIKALI ifuatilie watu kuchagua majina
Mbona kuna waislamu wana majina ya kikristo au ya kipagani na pia wakristo
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
5,240
Points
2,000

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
5,240 2,000
Tukio la vijana zaidi ya 54 wa kichina kupewa majina ya kiislamu sio dogo kabisa linapokuja suala la utamaduni wa kiroho na kidini kwa raia wa China (spiritual/religious beliefs )
Wakati idadi ya wachina waislamu wakizuiwa kwenye majera ya siri kama kuzuia uislamu nchinj kwao ambao huonekana kama hatari za usalama wa nchi hapa chuoni UDSM wahadhiri wameamua kuwapa majina hayo na kuwapa mwelekeo wa kiislamu vijana wanaokuja kusoma lugha ya kiwahili ,
Majina ya kiifrika yanajulikana majina ya kiasili ya kitanzania yanajulikana sio ,swaumu,khadija,muksini,akramu na n.k ambayo vijna hao wamepewa na wewe uko kimya .
Kupitia azamu two mwalimu huyu (pichani) amejitaja kuwa yeye ndio amewapa majina hayo akisema niyakitanania huku akijua sio kweli ,chukua hatua mapema View attachment 1153304
Mwalimu wa Udsm hajui majina ya kitanzania!
 

Jua usiyoyajua

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
1,095
Points
2,000

Jua usiyoyajua

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
1,095 2,000
Tukio la vijana zaidi ya 54 wa kichina kupewa majina ya kiislamu sio dogo kabisa linapokuja suala la utamaduni wa kiroho na kidini kwa raia wa China (spiritual/religious beliefs )

Wakati idadi ya wachina waislamu wakizuiwa kwenye majera ya siri kama kuzuia uislamu nchinj kwao ambao huonekana kama hatari za usalama wa nchi hapa chuoni UDSM wahadhiri wameamua kuwapa majina hayo na kuwapa mwelekeo wa kiislamu vijana wanaokuja kusoma lugha ya kiwahili ,

Majina ya kiifrika yanajulikana majina ya kiasili ya kitanzania yanajulikana sio ,swaumu,khadija,muksini,akramu na n.k ambayo vijna hao wamepewa na wewe uko kimya .

Kupitia azamu two mwalimu huyu (pichani) amejitaja kuwa yeye ndio amewapa majina hayo akisema niyakitanania huku akijua sio kweli ,chukua hatua mapema View attachment 1153304
Haina maana
 

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
1,844
Points
2,000

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
1,844 2,000
Tukio la vijana zaidi ya 54 wa kichina kupewa majina ya kiislamu sio dogo kabisa linapokuja suala la utamaduni wa kiroho na kidini kwa raia wa China (spiritual/religious beliefs )

Wakati idadi ya wachina waislamu wakizuiwa kwenye majera ya siri kama kuzuia uislamu nchinj kwao ambao huonekana kama hatari za usalama wa nchi hapa chuoni UDSM wahadhiri wameamua kuwapa majina hayo na kuwapa mwelekeo wa kiislamu vijana wanaokuja kusoma lugha ya kiwahili ,

Majina ya kiifrika yanajulikana majina ya kiasili ya kitanzania yanajulikana sio ,swaumu,khadija,muksini,akramu na n.k ambayo vijna hao wamepewa na wewe uko kimya .

Kupitia azamu two mwalimu huyu (pichani) amejitaja kuwa yeye ndio amewapa majina hayo akisema niyakitanania huku akijua sio kweli ,chukua hatua mapema View attachment 1153304
Majina ya kiisilamu ni yapi ?
 

kiss daniel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2019
Messages
275
Points
1,000

kiss daniel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2019
275 1,000
Kwahiyo kwa kuwa waislam wanalazimishwa kula nguruwe huko uchina hutaki hata wachina waiitwe majina ya kiarabu


Mkuu mleta maada hayo majina ni ya kiarabu wala siyo ya kiislam hayo majina yalikuwepo uarabun hata kabla ya mtume mwamedi

Hayo majina hata huku usukaman tunayatumia sana wakati hata msikiti hatuujui
 

Forum statistics

Threads 1,358,250
Members 519,261
Posts 33,163,182
Top