Private consultant hodari


Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
Jamani niko serias natafuta private consultant ambae anaweza kunishauri. Nataka nianze maisha yangu upyaa.nina mambo mengi kichwani nahisi kichwa kinataka kuburst. Aweze kunishauri katika nyanja zote za maisha kiuchumi,kijamii everything.niko tayari kumlipa ila awe na bei affordable.kama haupo sirias pleas usinisumbue maana utaniongezea matatizo
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,803
Likes
46,235
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,803 46,235 280
I can be your life coach for a nominal fee.
 
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
1,304
Likes
7
Points
0
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
1,304 7 0
subili watakuja tu hapa hapa,
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
Private katika maana ya 'private' au katika maana ya 'kwa ajili kwako tu'?

NiPM if you want the later
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Consultant wa kila kitu????????????
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
pole bebii naamini utapata watu waliopo serious kukutoa hapo ulipo.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
oooh! jamani babii! pole! mi sko na such profesinal! may be niwe na kutoa out even once a week inaweza kukusaidia!pole mpendwa
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Pole mdau,vuta subira wenye ujuzi watajitokeza!
 
Kifuniko

Kifuniko

Member
Joined
May 20, 2011
Messages
99
Likes
1
Points
0
Kifuniko

Kifuniko

Member
Joined May 20, 2011
99 1 0
I'm doing the same type of work some sort of advising people about life to reduce stress and psychological problem. The problem is distance btn me and u otherwise welcome i can help through phone and private massage.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,340
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,340 280
jamani niko serias natafuta private consultant ambae anaweza kunishauri. nataka nianze maisha yangu upyaa.nina mambo mengi kichwani nahisi kichwa kinataka kuburst. Aweze kunishauri katika nyanja zote za maisha kiuchumi,kijamii everything.niko tayari kumlipa ila awe na bei affordable.kama haupo sirias pleas usinisumbue maana utaniongezea matatizo
labda ungetuambia kwanza hayo ya sasa umekumbuna na madhira gani,......anyway pole
 
K

kibali

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
0
K

kibali

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
315 0 0
Pole bebii,mimi ni mgeni lakini najua humu utapata msaada wa kila namna cha muhimu uwe makini mwaya
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Unaamanisha Private in the meaning of private or just wako wewe mwenyewe
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
Unaamanisha Private in the meaning of private or just wako wewe mwenyewe
yaani personal sio nimiliki kama mtu unavokuwa na daktari wako home rocky nina matatizo siriaz ahhhhhhh
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Jamani niko serias natafuta private consultant ambae anaweza kunishauri. Nataka nianze maisha yangu upyaa.nina mambo mengi kichwani nahisi kichwa kinataka kuburst. Aweze kunishauri katika nyanja zote za maisha kiuchumi,kijamii everything.niko tayari kumlipa ila awe na bei affordable.kama haupo sirias pleas usinisumbue maana utaniongezea matatizo
Na kabla hujaenda kumtafuta huyo private consultant wako jitahidi kwanza wewe mwenyewe ubadilike na ujikubali wewe na ujijuue ni nini unataka kabla hujaonana na huyo mshauri
Maana anaweza kuja mtu akakupa ushauri wa kukuelekeza kushoto wakati wewe unataka kwenda kulia hapo ni balaa
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
hah
labda ungetuambia kwanza hayo ya sasa umekumbuna na madhira gani,......anyway pole
yaani ni ngumu kuandika humu nitajaza server
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
yaani personal sio nimiliki kama mtu unavokuwa na daktari wako home rocky nina matatizo siriaz ahhhhhhh
U know what
The real problem ni wewe mwenyewe wala sio hayo ya dunia
Hayo ya dunia ni matokeo ila tatizo kubwa linaanzia kwako
jitambue kwanza na tambua kuwa unahitaji wewe ubadilike kabla ya kushauriwa au kupata ushauri
 

Forum statistics

Threads 1,236,073
Members 474,965
Posts 29,245,775