Private candidate

Richardbr

Senior Member
May 29, 2011
110
0
Wapendwa nishaurini,

Huyu nijamaa yangu amemaliza mtihani wa form four na anauhakika wa kufanya vizuri ila kwasababu ya majukumu anataka kupumzika kwanza yaani anataka kwenda chuo chochote ili aweze kupata ajira then badae aendelee na masomo ya A Level ila tatizo nikwamba hajui aende chuo gani.

Ushauri wenu tafadhali.

Aksanteni
 

Likwanda

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
3,888
2,000
Wapendwa nishaurini,

Huyu nijamaa yangu amemaliza mtihani wa form four na anauhakika wa kufanya vizuri ila kwasababu ya majukumu anataka kupumzika kwanza yaani anataka kwenda chuo chochote ili aweze kupata ajira then badae aendelee na masomo ya A Level ila tatizo nikwamba hajui aende chuo gani.

Ushauri wenu tafadhali.

Aksanteni
Mkuu, Pitia Tena Andiko Lako Nadhani Kama Kunamakosa Kidogo Ktk Maelezo Yako.
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,601
0
aende tu college yoyote. Kwani kazi hiyo ambayo anauhakika wa kupata ni kazi gani? kama ni business related aende ka college ka Business administration, kama ni ka salon aende masomo ya salon. Kama ni hotel aende hotel management etc.
 

wijei

JF-Expert Member
Jun 11, 2011
474
250
asubiri matokeo,baada ya hapo aende depo ili ajiunge na jeshi la la polisi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom