Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Private candidate

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Richardbr, Oct 7, 2011.

  1. R

    Richardbr Senior Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa nishaurini,

    Huyu nijamaa yangu amemaliza mtihani wa form four na anauhakika wa kufanya vizuri ila kwasababu ya majukumu anataka kupumzika kwanza yaani anataka kwenda chuo chochote ili aweze kupata ajira then badae aendelee na masomo ya A Level ila tatizo nikwamba hajui aende chuo gani.

    Ushauri wenu tafadhali.

    Aksanteni
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Aende ccp.
     
  3. R

    Richardbr Senior Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Can you please explain more?

    Thanks
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,842
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Pitia Tena Andiko Lako Nadhani Kama Kunamakosa Kidogo Ktk Maelezo Yako.
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    aende tu college yoyote. Kwani kazi hiyo ambayo anauhakika wa kupata ni kazi gani? kama ni business related aende ka college ka Business administration, kama ni ka salon aende masomo ya salon. Kama ni hotel aende hotel management etc.
     
  6. R

    Rajo Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alsoma masomo gan?
     
  7. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    asubiri matokeo,baada ya hapo aende depo ili ajiunge na jeshi la la polisi
     
Loading...