Prince Harry atupiwa virago vyake..............kisa umalaya..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince Harry atupiwa virago vyake..............kisa umalaya.....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rutashubanyuma, Aug 21, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 84,527
    Likes Received: 57,230
    Trophy Points: 280
    Tungelitegemea Prince Harry afuate nyayo za kaka yake lakini mpenziwe kamtupia virago vyake baada ya kuchoshwa na umalaya wake lol.....soma makala hii kwa wajuao kingereza prince Harry dumped
     
  2. k

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,566
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    yule anajulikana ni bad boy,tofauti na kaka yake
     
  3. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,531
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 280
    Kwani akiwa prince ndiyo asiwe rijali?
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,205
    Likes Received: 4,099
    Trophy Points: 280
    Nafasi yake ya kuwa Prince...ndogo sana acha ale maisha asijibane bane aishi kujilinda wakati yeye mtu wa kujiachia!!muacheni life style yake ameischagua kwanza sisi haituhusu sanaa....tupa kule achana nae
     
  5. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,700
    Likes Received: 1,015
    Trophy Points: 280
    bado ana test yupi anamfaa. kwa wakati wake ni sahihi tuuu.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,276
    Likes Received: 3,195
    Trophy Points: 280
    hivi rijali ni umalaya siku hizi samahani kama sijaelewa??
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,276
    Likes Received: 3,195
    Trophy Points: 280
    akiendekeza testin ya aina hiyo tatamani kumtest bibiake aombe mungu amsaidie aachane na hilo pepo la imalaya so yeye ni spirit inamsumbua inataka kumkatiza maisha yake angekuwa makete njombe ama bkb kashenye weee tunasema mengine sasa rip prince,hivi kwa speed hii
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    ''Like a Farther! Like a Son!
     
  9. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,621
    Likes Received: 5,121
    Trophy Points: 280
    Maji hufuata mkondo
     
Loading...