Prime minister wa Thailand and Obama flirting

Prime minister wa Thailand and Obama flirting

Yingluck_Shinawatra.jpg

Thailand PM.jpg
Thailand's PM Yingluck Shinawatra is cute and very very beautiful
 
mbona za kawaida tu,angewaona wapo miili mitupu je angefanyaje,wivu tu
 
Kwenye hii picha wamedisplay fully tabia za kiafrika.
Ni kama vile Obama anamwambia Michelle "we endelea kununa, utakula jeuri yako."

Haswaaa tena obama anaendelea kuchat...huyu maza inaelekea ana gubu mnoo kiasi kwamba hawezi kuficha makucha yake..obama anaonekana ni mtu wa mzaha mzaha na anapenda kujimix..bibie hapendi
 
mjaluo kadata kweli kweli!!

Hata mimi ningedata!
Ila Obama ana wakati mgumu sana aisee. Unajua women are naturally attracted to Power, sasa mshkaji power anayo na swag utafikiri jay na kanye combined! Lazima wanawake wawe attracted!!
Jamani ningewagonga mimi e uuuuuwwi!! Tungekubaliana tu kama will na jada smith walivokubaliana.
Michelle na yeye hampendi mumewe kwa dhati, unajua kuna mda demu inabidi aseme ah husband hapo piga aisee ila mara moja tu!
 
Hata mimi ningedata!
Ila Obama ana wakati mgumu sana aisee. Unajua women are naturally attracted to Power, sasa mshkaji power anayo na swag utafikiri jay na kanye combined! Lazima wanawake wawe attracted!!
Jamani ningewagonga mimi e uuuuuwwi!! Tungekubaliana tu kama will na jada smith walivokubaliana.
Michelle na yeye hampendi mumewe kwa dhati, unajua kuna mda demu inabidi aseme ah husband hapo piga aisee ila mara moja tu!

angekuwa mkulu wetu vipi? maana na yeye kwa nyapu ni hatareeeeeeeeeeeeee!
 
habari ni za kweli amemhama na anakaa humo jumba jeupe ila vyumba tofauti, isitoshe ile nyumba yake michelle ya chicago anamtimua obama na ameahidi kupata hela nyingi sana kama wata divorce

we umejuaje?
 
Hehehee....kitu cheupe....black man loove the creampie....acheni mambo yenu...Obama yuko kisiasa zaidi. Hehe

Sent from my SM-N900 using Tapatalk
 
Hata mimi ningedata!
Ila Obama ana wakati mgumu sana aisee. Unajua women are naturally attracted to Power, sasa mshkaji power anayo na swag utafikiri jay na kanye combined! Lazima wanawake wawe attracted!!
Jamani ningewagonga mimi e uuuuuwwi!! Tungekubaliana tu kama will na jada smith walivokubaliana.
Michelle na yeye hampendi mumewe kwa dhati, unajua kuna mda demu inabidi aseme ah husband hapo piga aisee ila mara moja tu!

ah ah... wako hua nakuruhusu nini mkuu?
 
na we uwe unamruhusu mrs wako apigwe walau mara moja na mkaka liye na six pack kukuzidi na akamtamani walau hata mara moja hapo kwa kweli utakuwa umeonyesha upendo wa hali ya juu sana kwa mkeo.
Hata mimi ningedata!
Ila Obama ana wakati mgumu sana aisee. Unajua women are naturally attracted to Power, sasa mshkaji power anayo na swag utafikiri jay na kanye combined! Lazima wanawake wawe attracted!!
Jamani ningewagonga mimi e uuuuuwwi!! Tungekubaliana tu kama will na jada smith walivokubaliana.
Michelle na yeye hampendi mumewe kwa dhati, unajua kuna mda demu inabidi aseme ah husband hapo piga aisee ila mara moja tu!
 
Back
Top Bottom