Akiwezeshwa, ataweza.
Kumbe wanawake sio Legelege!
View attachment 52454
Heeeee! mende anaangusha kabati, sungura anakulanyama, haya preta jibu tusikie.
Akiwezeshwa, ataweza.
Tuwape nafasi.
Kumbe wanawake sio Legelege!
Heeeee! mende anaangusha kabati, sungura anakulanyama, haya preta jibu tusikie.
haa...jamani....
kwa nini nisiweze.....?....mradi silibebi kichwani....poa tu....hi hi hi hi.....
Mods naomba mtoe hio picha yangu sasa hivi! This is violation of JF rules...
Hairusiwi kuweka picha ya member bila ruhusa!
Ulikuwa Sudan ya kusini hapo?
haa...jamani....
kwa nini nisiweze.....?....mradi silibebi kichwani....poa tu....hi hi hi hi.....
Sasa mama Preta nilijua utakuja na jibu tofauti tu kama kawaida yako.
haa...jamani....
kwa nini nisiweze.....?....mradi silibebi kichwani....poa tu....hi hi hi hi.....
Kweli madam mambo madogo tu hayo.
Kumbe wanawake sio Legelege!
View attachment 52454
Jamani msitukomazishie binti yetu!...hiyo ina tofauti gani na U'pota?
Preta nimjuaye mimi, hata kifuniko cha radiator kikilegea anamDIPU fundi wake aje amkazie!
Hata KUPIMA OILI huwa anasikiaga uvivu!
khaa.....nimekumiss ujue....
Jamani msitukomazishie binti yetu!...hiyo ina tofauti gani na U'pota?
Preta nimjuaye mimi, hata kifuniko cha radiator kikilegea anamDIPU fundi wake aje amkazie!
Hata KUPIMA OILI huwa anasikiaga uvivu!