President Obama's Trip to Ireland and England....

President Obama's Trip to Ireland and England....

Ab thanks a lot mkuu! Naona come back yako si ya kitoto kwa kweli. By the way tulikumiss sana kwenye hili eneo, we are more than happy kwamba you are back.

You are welcome mkuu. Unajua samtaim inabidi kuzama majukumu yanapokua mengi. Nilkua vekeshen kidogo na sehemu nipokua mtandao
ulikua ni mambo ya "Im not re-chebo"...:biggrin1:

Pamoja kwa sana!
 
Kama kawaida Jaluo alihutubia Bunge la Uingereza....


Barack+Obama+Obama+Values+Speech+before+Parliament+mnN3_JMyDQAl.jpg



Barack+Obama+Obama+Values+Speech+before+Parliament+8SI1cdT8BaEl.jpg



Barack+Obama+Obama+Values+Speech+before+Parliament+eoTAKoX0edml.jpg



Barack+Obama+Obama+Values+Speech+before+Parliament+HAbjhanZ6K3l.jpg

​
 
Aaaahhh!!!...Mashallah!!!...Jamani wamependeza. No doubt!!!

Barack+Obama+President+Barack+Obama+Visits+tmXiElvlb5ol.jpg

​
 
Mbona huyu mke wa Obama ni wa kawaida sana? Nadhani kwa vile tu ni mke wa raisi wa Marekani ndo maana watu mnamshobokea sana lakini zaidi ya hapo ni wa kawaida mno. Na wala sura yake sio nzuri kihivyo ingawa si mbaya kama ya Lucy Kibaki.

Usafiri wake na hips kidogo zinahusika. Lakini kifua chake ni kidogo. Ana vindimu tu.
 
Hi Ab..,
shukran kutupostia hii photo album
hakika obama na first lady wake wanapendeza,
na wanatuwakilisha vema sisi weusi kote duniani
 
Mbona huyu mke wa Obama ni wa kawaida sana? Nadhani kwa vile tu ni mke wa raisi wa Marekani ndo maana watu mnamshobokea sana lakini zaidi ya hapo ni wa kawaida mno. Na wala sura yake sio nzuri kihivyo ingawa si mbaya kama ya Lucy Kibaki.

Usafiri wake na hips kidogo zinahusika. Lakini kifua chake ni kidogo. Ana vindimu tu.
Vindimu ndio venyewe...
 
ahsante kwa mapichaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Ahsante kwa picha huchoki kuziangalia.Obama bonge la rais naona wazungu hawaamini mpaka leo ni kiongozi wa kuigwa.Toa na ile ya uingereza akiwa na cameron wakifanya mambo fulani ya michezo ili marais kula kulala waone
 
Back
Top Bottom