Ab-Titchaz
JF-Expert Member
- Jan 30, 2008
- 14,630
- 4,267
- Thread starter
- #21
Huy ndo nani sasa?....
Hii familia bado ina mvuto na nguvu sana!...Bila kupindisha, hawa watu wanapendana sana!..Si upendo wa kufoji!
Hii familia bado ina mvuto na nguvu sana!...Bila kupindisha, hawa watu wanapendana sana!..Si upendo wa kufoji!
Hii familia bado ina mvuto na nguvu sana!...Bila kupindisha, hawa watu wanapendana sana!..Si upendo wa kufoji!
Ab Tichaz naona umerudi tena kwa nguvu na picha za Michelle, hivi mai waifu wetu huwa hamaindi kweli?
Ab-T
Kama kawa - Wewe na Michelle! - Huyu Mama ana mvuto bana - DuH!
Kama kawa...pamoja kwa sana!