Mbuzi Mzee, naomba nikuite jina lako la heshima kabisa, MBUDHI MDHEE, Precision Ni balaa tupu, unaweza kukuta rubani anawatangazia bila kipaza sauti, samahani wateja wetu, umeme umekatika, mwenye simu ya tochi aniazime niongozee ndege
ha ha ha ha ha!!kama daladala za fery!!!Hiyo ndege ya mwanza huwa inanukia samaki kwa ndani
Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
Umetumwa na shirika gani? Usidanganye umma, ninaitumia sana Precision Air, kinachotokea hapo ni kwamba abiria wanachukuliwa na mabasi maalumu ya kampuni toka sehemu ya kupumzikia kwenda pale ndege ilipopaki, sasa kwa mfumo huo ni lazima mtafika wengi kwa wakati mmoja kwenye ngazi hivyo kulazimika kuingia kwa foleni. Sasa hapo kuna ubaya gani?
hao precision air wanatoa boarding pass? Kama wanatoa inaonyesha seat number? Kama ni hivyo kunahaja gani ya kugombania hivo? Sumatra wanahusika hapo au wanangoja yatokee majanga kama yale ya kule congo drc yanayosababishwa na ndege kuzidisha abiria yaani wanasimamisha abiria na mizigo kibao.
..acha kudanganya umma mkuu hii kampuni iko makini na inatusaidia watz bila hii tungekuwa tunapanda nini,kupanga foleni si tatizo
Umetumwa na shirika gani? Usidanganye umma, ninaitumia sana Precision Air, kinachotokea hapo ni kwamba abiria wanachukuliwa na mabasi maalumu ya kampuni toka sehemu ya kupumzikia kwenda pale ndege ilipopaki, sasa kwa mfumo huo ni lazima mtafika wengi kwa wakati mmoja kwenye ngazi hivyo kulazimika kuingia kwa foleni. Sasa hapo kuna ubaya gani?
Bila shaka umetumwa na wale waliopasukiwa kioo cha mbele kule Kigoma.
Umetumwa na shirika gani? Usidanganye umma, ninaitumia sana Precision Air, kinachotokea hapo ni kwamba abiria wanachukuliwa na mabasi maalumu ya kampuni toka sehemu ya kupumzikia kwenda pale ndege ilipopaki, sasa kwa mfumo huo ni lazima mtafika wengi kwa wakati mmoja kwenye ngazi hivyo kulazimika kuingia kwa foleni. Sasa hapo kuna ubaya gani?
Bila shaka umetumwa na wale waliopasukiwa kioo cha mbele kule Kigoma.